Mamlaka ya juu itazuia tena Leo Dr Mashinji asipewe dhamana????

Mamlaka ya juu itazuia tena Leo Dr Mashinji asipewe dhamana????

Rose Mayemba

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Posts
721
Reaction score
1,017
KATIBU MKUU DR Vincent Mashinji LEO ATAPATA DHAMANA AU MAMLAKA YA JUU ITAZUIA TENA?

Jana,Katibu Mkuu wa CHADEMA Vincent Mashinji katika hali ya kustaajabisha alinyimwa dhamana kwa madai kuwa kuna maagizo kutoka juu kwamba asipewe dhamana.
Hakimu alipoona taaluma yake inakanyagwa aliamua kutokomea kwenda kusikojulikana hadi muda wa kazi ulipokwisha.
Baadae ilibainika kwamba Hakimu aliondoka kwa kuhofia kuidhalilisha taaluma yake.Alikwisha kuwaambia kwamba dhamana iko wazi iweje tena azuie kwa mamlaka kutoka juu?
Akaamua kutokomea kusikojulikana

Chanzo cha habari hii kinasema kwamba inawezekana Leo wakapewa dhamana wote lakini Dr Mashinji atakamatwa tena peke yake na kurudishwa rumande kwa makosa mengine.lengo kuu likiwa ni kuwatoa wale watuhumiwa wengine na kumwacha yeye...
Tunasubiri kuona Leo mamlaka ya juu itatoa agizo gani kuhusu katibu wetu
AMA KWELI MAMLAKA YA JUU HAITAKUJA KUMWACHA MTU SALAMA.
SHARE UJUMBE HUU KWA KADRI UNAVYOWEZA ILI DUNIA IJUE UKANDAMIJAZI HUU

By mjinga mmoja

Sent using Jamii Forums mobile app
 
huo ni uchonganishi mtupu mwenye mammlaka zaidi ya jaji ni nani?

tutasikia mengi mwaka huu.
 
KATIBU MKUU DR Vincent Mashinji LEO ATAPATA DHAMANA AU MAMLAKA YA JUU ITAZUIA TENA?

Jana,Katibu Mkuu wa CHADEMA Vincent Mashinji katika hali ya kustaajabisha alinyimwa dhamana kwa madai kuwa kuna maagizo kutoka juu kwamba asipewe dhamana.
Hakimu alipoona taaluma yake inakanyagwa aliamua kutokomea kwenda kusikojulikana hadi muda wa kazi ulipokwisha.

Chanzo cha habari hii kinasema kwamba inawezekana Leo wakapewa dhamana wote lakini Dr Mashinji atakamatwa tena peke yake na kurudishwa rumande kwa makosa mengine.lengo kuu likiwa ni kuwatoa wale watuhumiwa wengine na kumwacha yeye...
Tunasubiri kuona Leo mamlaka ya juu itatoa agizo gani kuhusu katibu wetu
AMA KWELI MAMLAKA YA JUU HAITAKUJA KUMWACHA MTU SALAMA.
SHARE UJUMBE HUU KWA KADRI UNAVYOWEZA ILI DUNIA IJUE UKANDAMIJAZI HUU

By mjinga mmoja

Sent using Jamii Forums mobile app
Siwezi kushare ujinga, tuheshimiane tupo wenye akili timamu, haya mengine mnaweza kushare huko kwenye magroup yenu ya makamanda.
 
By mjinga mmoja Rose Mayemba, hakika BWM alipowaambia malofa na wapumbavu mkatengeneza fulana mkajirema ''malofa na wapumbavu katika ubora wenu'' kumbe ndio hasa sifa yenu.
 
By mjinga mmoja @Rose Mayemba, hakika BWM alipowaambia malofa na wapumbavu mkatengeneza fulana mkajirema ''malofa na wapumbavu katika ubora wenu'' kumbe ndio hasa sifa yenu.
Shonza Juliana akikaa kwenye kioo sijui anaona taswira gani mbele yake!
 
Siwezi kushare ujinga, tuheshimiane tupo wenye akili timamu, haya mengine mnaweza kushare huko kwenye magroup yenu ya makamanda.
Kwani kuna mtu kakuita kuja kuchangia?au ni kiherehere chako tu na umbea?punguani wa head
 
'Kwa hali ya Nchi ilipofikia tunahitaji Rais Kama Paul Kagame'- Baba Askof Dkt Mokiwa Mwaka 2014 akionesha Kuvimbiwa kwake na kutamalaki Demokrasia

Tunashukuru Maombi ya Baba Askof yamejibiwa na Rabbana
 
Back
Top Bottom