Mambo yasababishayo wake zetu kutembea na bodaboda

Mambo yasababishayo wake zetu kutembea na bodaboda

Endelea kujidanganya!! Kuna mwana alikuwa anapiga mke wa naibu waziri kama kalipa mahari yeye na anakuja na ndinga ya bosi
 
Shemeji yangu mmoja wako njema kiuchumi, ila akawa anapigwa mashine na jamaa anauza nyama ya ngo'mbe, ana kibucha chake kimoja uchwara. Siku naingia baa moja ya uchochoroni namkuta jamaa kamtight shemeji, nikahama kijiwe na sikuwahi kufungua mdomo wangu.

Mwingine mme wake ni mkuu wa taasisi moja ya elimu ya kati, mke wake madogo wanachuo wanajipigia tu. Na hapo kapewa hadi kigari cha kutembelea na pesa ya matumizi si haba, bado hadi dogo wa saloon wanaowatengeneza hizo dread rock (rasta) zao anakula mbunye kilaini tu.

Kuna jamaa yangu yeye alishaamua kumuachia mke wake uhuru wa kugegedwa, kwani yule mwanamke anapepo la ngono. Tukiwa baa tunapiga pombe jamaa anasema anajua kila kitu ila ashaamua kumuacha afanye anavyotaka.

Kuna wanawake hawaeleweki wanataka nini kwenye maisha, ukiwaendekeza waweza ishia jela maisha au ukapoteza kila kitu ulichochuma. Hakuna kanuni iliyo sahihi ya kuishi nao kabisa.
Ila hilo la shemeji yako kaka unaona sahihi kukaa kimya pasi na kumjuza nduguyo!?
Huoni kama umemuacha nduguyo kwa pembe mbaya!?
Tafuta namna ya kumjuza jamaa namna ambayo itakua jengefu.
 
Kaka zangu nawajuze Jambo moja jepesi Sana .

Huwa wanawake huridhika na Mambo madogo madogo ambayo ndio wanaume wengi Sana na hayo ndio humfanya Mwanamke kuteseka Sana.

Mwanamke akikupenda amekupenda hajui maigizo.

FANYA hivi .

Ukiwa mbali nae mpigie simu mjulie hali yake anaendeleaje.

Ukirudi mletee kazawadi japo kdogo ataridhika.

Mtumie sms kila Mara kumjulia hali atakama mnaishi nyumba moja.

Mapenzi yanajengwa kwa mawasiliano Bora naukaribu mzuri.

Akiwa kakasirika kwa namna yoyote mfariji na kumtia moyo .

Akivaaa msifie kua kapendezea katokelezea ,

Akisuka msifie kua kapendezea huo mtindo unamtoa haswaa ,Kama unao mtindo wakusuka unaupenda mpe hela asuke utona ananenepa bila kula.

Atakama upo bize kiasi gani siku moja moja toka nae out ,tembea nae njiani kila mtu aone mtoko wenu.

Usiwe na mtoko mmoja mbele mwingine nyuma mpenzi sio bangi hushikwi na mtu.

Huyo nimali yako ili ikae salama inataji ulinzi wa Mambo Kama hayo niliokuelezea.

View attachment 2995982
Msongo wa mawazo, kichwa cha nguruwe mkia wa samaki. Nimesoma uzi zaidi ya mara mia sijaona bodaboda akipita na bodaboda yake.
 
Ila hilo la shemeji yako kaka unaona sahihi kukaa kimya pasi na kumjuza nduguyo!?
Huoni kama umemuacha nduguyo kwa pembe mbaya!?
Tafuta namna ya kumjuza jamaa namna ambayo itakua jengefu.
Mkuu maisha ya wanandoa huwa kuna vitu inabidi ukae kimya. Kuna watu huwa wanamwambia jamaa yangu yeye anawajibu kama vile hajali, mwisho wa siku mnashangaa mke wake kalianzisha kwa watoa taarifa.
 
Mkuu maisha ya wanandoa huwa kuna vitu inabidi ukae kimya. Kuna watu huwa wanamwambia jamaa yangu yeye anawajibu kama vile hajali, mwisho wa siku mnashangaa mke wake kalianzisha kwa watoa taarifa.
Sasa huyo sio wa kumwambia,ni wa kumuwekea evidence na kusepa basi.
Ila kama jamaa anajuzwa ila haambiliki basi muache ale jeuri yake.
 
Sasa huyo sio wa kumwambia,ni wa kumuwekea evidence na kusepa basi.
Ila kama jamaa anajuzwa ila haambiliki basi muache ale jeuri yake.
Na maisha yao yanakwenda mkuu, mwamba yeye alishaamua kukubali matokeo.
 
Hivyo vyote mke wangu namfanyia lakini bado ana nicheat
 
Siwezi nikafanya mambo kama hayo,nasimamia misimamo yangu,akichepuka na bodaboda hiyo ndio tiketi ya kwenda kwao.Sina itikadi za kubembeleza KE kwa kweli
 
Hizo point zote zinafanya kazi kwenye mahusiano ukiapply 💯....lakini hizo vitu hufanya wazungu sana ata kwenye movie tunaona kwahiyo conclusion hili kufanikiwa kwenye jambo lolote lile nadhani ni lazima uapply some protocol kutoka kwa mzungu ata kama waafrica hatutaki huu ndio ukweli
 
Umpende sana Mungu,

Ndipo atakusaidia NDOA Yako iwe ya Upendo,

Ukiwekeza Kwa mkeo bila kuwekeza Kwa Mungu, hutaamini macho Yako sababu binadamu haridhiki.

Amen
 
Unaweza ukafanya hayo yote na zaidi ila akagawa mzigo kwa mtu baki kwa sababu tu ana ndevu au ni mrefu au ni mweupe/mweusi au ana sauti nzito/nyepesi. Mwanamke usiishi nae ki 'demokrasia', btw 90% ya wanawake wanajiuza siku hizi kutokana na changamoto za kiuchumi ama presha kutoka kwenye mitandao ya kijamii, wapo wanaojiuza kwenye sekta binafsi (hawa ni wale wenye kipato cha kati) na pia wapo wanaojiuza kwenye sekta ya umma (hawa ni wale wa telegram, shivas, river side, kitambaa cheupe etc.). Uamuzi ni wako either ufuge ng'ombe ama ununue maziwa
 
Kaka zangu nawajuze Jambo moja jepesi Sana .

Huwa wanawake huridhika na Mambo madogo madogo ambayo ndio wanaume wengi Sana na hayo ndio humfanya Mwanamke kuteseka Sana.

Mwanamke akikupenda amekupenda hajui maigizo.

FANYA hivi .

Ukiwa mbali nae mpigie simu mjulie hali yake anaendeleaje.

Ukirudi mletee kazawadi japo kdogo ataridhika.

Mtumie sms kila Mara kumjulia hali atakama mnaishi nyumba moja.

Mapenzi yanajengwa kwa mawasiliano Bora naukaribu mzuri.

Akiwa kakasirika kwa namna yoyote mfariji na kumtia moyo .

Akivaaa msifie kua kapendezea katokelezea ,

Akisuka msifie kua kapendezea huo mtindo unamtoa haswaa ,Kama unao mtindo wakusuka unaupenda mpe hela asuke utona ananenepa bila kula.

Atakama upo bize kiasi gani siku moja moja toka nae out ,tembea nae njiani kila mtu aone mtoko wenu.

Usiwe na mtoko mmoja mbele mwingine nyuma mpenzi sio bangi hushikwi na mtu.

Huyo nimali yako ili ikae salama inataji ulinzi wa Mambo Kama hayo niliokuelezea.

View attachment 2995982
Kaka zangu nawajuze Jambo moja jepesi Sana .

Huwa wanawake huridhika na Mambo madogo madogo ambayo ndio wanaume wengi Sana na hayo ndio humfanya Mwanamke kuteseka Sana.

Mwanamke akikupenda amekupenda hajui maigizo.

FANYA hivi .

Ukiwa mbali nae mpigie simu mjulie hali yake anaendeleaje.

Ukirudi mletee kazawadi japo kdogo ataridhika.

Mtumie sms kila Mara kumjulia hali atakama mnaishi nyumba moja.

Mapenzi yanajengwa kwa mawasiliano Bora naukaribu mzuri.

Akiwa kakasirika kwa namna yoyote mfariji na kumtia moyo .

Akivaaa msifie kua kapendezea katokelezea ,

Akisuka msifie kua kapendezea huo mtindo unamtoa haswaa ,Kama unao mtindo wakusuka unaupenda mpe hela asuke utona ananenepa bila kula.

Atakama upo bize kiasi gani siku moja moja toka nae out ,tembea nae njiani kila mtu aone mtoko wenu.

Usiwe na mtoko mmoja mbele mwingine nyuma mpenzi sio bangi hushikwi na mtu.

Huyo nimali yako ili ikae salama inataji ulinzi wa Mambo Kama hayo niliokuelezea.

View attachment 2995982
huwajui wanawake wewe
 
Back
Top Bottom