Mambo yanayosemekana ni contradictions katika Quran

Mambo yanayosemekana ni contradictions katika Quran

( قَدْ سَأَلَهَا قَوْمٌ مِّن قَبْلِكُمْ ثُمَّ أَصْبَحُوا بِهَا كَافِرِينَ )

المائدة (102) Al-Maaida

Waliyauliza hayo watu wa kabla yenu, kisha wakawa wenye kuyakataa.
kama unaweza utufahamishe humu Mungu alisahahau nini hadi Amtume Muhammad?
 
kama unaweza utufahamishe humu Mungu alisahahau nini hadi Amtume Muhammad?

Hakuna alichokisahau Mwenyezi Mungu na kila kilichomo kwenye ardhi na mbinguni ni vyake.anajua vinavoingia na vinavotoka. Mtume Muhammad ni mjumbe wa Mwenyezi Mungu.
 
Hakuna alichokisahau Mwenyezi Mungu na kila kilichomo kwenye ardhi na mbinguni ni vyake.anajua vinavoingia na vinavotoka. Mtume Muhammad ni mjumbe wa Mwenyezi Mungu.

sasa kama hakuna alicho sahau abdul qathem katumwa na nani?
 
Majibu yako yanaweza ibua maswali mapya kabisa ambayo unaweza shindwa kujibu ,
 
Wakristo ,makafiri ,wasabato, na mayahudi awataku radhi nawe mpaka ufwate mila zao

Sasa mjomba ujiandae kupondwa na kudharaulika na hivyo vizazi vya hapo juu

Napia mjomba umeongea vizuri lakini mwisho umemaliza kwa ukali ulitakiwa uwe mnyenyekevu kama mtume wetu Muhammad s.w.a au imamu pale msikiti anapo toa neno kwa waumini wake

Usiwe kama Ostadh anapo wakanya wanafunzi wake madrassa
Nakupa asilimia zote umetoa neno
 
Back
Top Bottom