Mambo yaendelea kuwa Magumu KUZIMU!


CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
Baada ya DPR, kijana mwenye mafanikio makubwa aliyekuwa nyuma ya Silk Road kutiwa nguvuni na polisi, sasa polisi inaelekea wanammulika kwa ukaribu sana backopy kiasi kwamba ametangaza kuifunga BMR ndani ya wiki kadhaa, kitu ambacho kimewashtua vendors na kuutetemesha ulimwengu mzima wa kuzimuni. Hata hivyo wakongwe wengi wanasema kuzimu ndiyo kwanza inapaa, wamiliki wa servers wamekuwa wakipokea maombi mengi ya anonimous hosting kwa offer za pesa nyingi, hii inaonesha kuwa wanazi wako deliberate kusalia online.
Kwa mujibu wa MtGox, exchange sasa hivi imefikia $1,100. hii inafanya BTC kuwa currency imara zaidi kuwahi kutokea!! Hii ni dalili nzuri kwa wadau wote, ilitegemewa exchange ingeshuka, badala yake inapanda!!!!
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,295
Likes
9,072
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,295 9,072 280
mnhh kaka hii post, nimeielewa nilipofika hapo kwenye BTC sidhani kama mtu wa kawaida ataielewa
 
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
990
Likes
169
Points
60
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined Oct 9, 2008
990 169 60
DPR..BTC..MtGox..:A S-confused1:
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,295
Likes
9,072
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,295 9,072 280
Trust me. Sijaelewa kitu. Kabisaaaaaaaa... :car:

Ila Google nimefanikiwa hii: https://www.mtgox.com/
btc si bitcoin hizi hela mpya za online zinazoleta mtafaruku kwa baadhi ya nchi kuzikubali nyengine wanazikataa
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,295
Likes
9,072
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,295 9,072 280
Mweee........tuelewesheni wenzenu nasi twataka kujua.......huko kuzimuni ni wapi.........?
dread pirate roberts ndo dpr hili ni jina
btc ni bitcoin hizi ni hela
silk road ni soko la online la hao jamaa kina dpr
kuzimuni nafkiri ni underground sehemu zinapifanyika matukio yasiyo halali

umepata picha?

kuna jamaa yangu Mtanganyika alikua ananiambia hili soko wanauza madawa ya kulevya hadharani. ukitaka bangi unanunua kama ebay na inakuja hadi mlangoni
 
Last edited by a moderator:
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,275
Likes
1,054
Points
280
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,275 1,054 280
kuzimu anamaanisha deep web(underground internet).
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
kuzimu anamaanisha deep web(underground internet)
Its better you remove the link bro! Watu wanaweza kuingia out of curiosity, halafu wakajikuta wako involved bila kujua. Mtaalam kama wewe unajua njia za kuingilia ambazo zinakulinda, lakini for a complete noob its not advisable, nothing interesting kwa an average user!
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,275
Likes
1,054
Points
280
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,275 1,054 280
Its better you remove the link bro! Watu wanaweza kuingia out of curiosity, halafu wakajikuta wako involved bila kujua. Mtaalam kama wewe unajua njia za kuingilia ambazo zinakulinda, lakini for a complete noob its not advisable, nothing interesting kwa an average user!
ok mkuu imebakia hapo ulipoquote.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
Bei ya Bitcoin moja kwa sasa ni around 1.5M pesa ya madafu (nakumbuka 2004 nilinunua bitcoin kwa chini ya laki moja/btc), kama mtu anataka kununua Bitcoins kwa sasa simshauri afanye hivyo, trend inaonesha bei inapanda, lakini muda wowote inaweza kushuka, kwa 1.6M unaweza kupata miner nzuri tu inayokimbilia 6GHZ, kama suala la umeme si tatizo sana hiyo inaweza kumine mpaka 10BTC kwa mwezi, thats a better investment!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
btc si bitcoin hizi hela mpya za online zinazoleta mtafaruku kwa baadhi ya nchi kuzikubali nyengine wanazikataa
To hell with Them politicians, wanayalinda mabenki, lakini sisi tunasonga na bitcoin inapanda bei kila kukicha, Vancouver imefungwa mashine moja ya ATM inayoweza kuexchange bitcoin kwa pesa taslimu, ndani ya wiki transaction zaidi ya $100K zimefanyika! Bitcoin is the way to go, lakini uangalifu unatakiwa usije kupoteza, hii pesa kwa sasa haijatulia inapanda kwa kasi ya ajabu, sasa usije kununua wewe wakati iko katika peak, then ikianza kuporomoka inakula kwako!!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
Mweee........tuelewesheni wenzenu nasi twataka kujua.......huko kuzimuni ni wapi.........?
Hakuna ishu huko dada, ni heri ukabaki hapahapa duniani!
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,979
Likes
179
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,979 179 160
mnhh kaka hii post, nimeielewa nilipofika hapo kwenye BTC sidhani kama mtu wa kawaida ataielewa
mie nimemsoma tangu mwanzo. anazungumzia ulimwengu unaoingia kwa tor. maana ilivoanza tu nikajua ni darknet.
 

Forum statistics

Threads 1,236,244
Members 475,030
Posts 29,251,507