Mambo ya SEX


pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
kuna baadhi ya sisi wanaume tunapo sex na mademu tunatumia nguvu sana siyo akili,eti unataka kumkomesha hela yako iende halali,hv hii nì akili au matope?unashindana na mkondo wa maji.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Moment of silence for another stupid Post.....!!
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
O.M.G its you again? pingu mkoka!!!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
nxt time nitajaribu kutumia akili kama kifanyio nisishindane na mkondo wa maji.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
demu wako kakukimbia nin kwa ajili ya hiyo tabia?????
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
273
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 273 180
hizi likizo zinaisha lini aisee...!!?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
ah lazima ukandamize mwanawwane kama vile umetoka jela leo...hela lazima aifanyie kazi
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
kuna baadhi ya sisi wanaume tunapo sex na mademu tunatumia nguvu sana siyo akili,eti unataka kumkomesha hela yako iende halali,hv hii nì akili au matope?unashindana na mkondo wa maji.
Wewe umejuaje sasa? huwa unapiga chabo? Ama demu wako amekwambia?
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
Ndo shida ya division five hiii, nadhani mshaona athari zake!
 

Forum statistics

Threads 1,251,992
Members 481,948
Posts 29,792,454