nurbert JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 1,887 Reaction score 428 Jul 29, 2012 #1 hapa mpaka chanel za ahera unazipata....
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 29, 2012 #2 nurbert said: hapa mpaka chanel za ahera unazipata.... Click to expand... Hii itakuwa ya kichina tu, maana original niliisha weka hapa siku za nyuma!
nurbert said: hapa mpaka chanel za ahera unazipata.... Click to expand... Hii itakuwa ya kichina tu, maana original niliisha weka hapa siku za nyuma!