Mambo ya fedhaaa

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,500
2,000
Kuna jamaa alipewa shilingi 3987698237982...acha uvivu, najua hujasoma ni kiasi gani hicho cha fedha na mbaya zaidi hujagundua kwamba katikati ya namba hizo kuna herufi T...safi sana, najua umeangalia tena kuiona hiyo herufi, bahati mbaya hujaiona.

----->> samahan kwakukuletea ujinga
Umezawadiwa hasira za ghafla
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,500
2,000
Jamani shule zifunguliwe tu maana Jf imevamiwa
Huku ni jukwaa la jokes
Acha kufuata mkumbo wa komenti za jf
Alafu usidhani kila mtu ni mwanafunzi hapa.
Ukitaka usiriazi nenda majukwaa mengine mkuu hapa nimepost kwenye jokes, we can't be serious all the time, kuna wakati wa kucheka kuondoa stress

"Serious business doesn't mean we can not have some fun along the way" -------- by Donald Trump soma kitabu chake kina title "why we want you to be rich"
Robert kisoyaki & Donald Trump
 

sunola

JF-Expert Member
Jun 19, 2013
2,791
2,000
Dah umenishika kotekote
Rambirambi zangu kwenu nairudisha chattle kagera.
 

Mudhyd

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
500
Huku ni jukwaa la jokes
Acha kufuata mkumbo wa komenti za jf
Alafu usidhani kila mtu ni mwanafunzi hapa.
Ukitaka usiriazi nenda majukwaa mengine mkuu hapa nimepost kwenye jokes, we can't be serious all the time, kuna wakati wa kucheka kuondoa stress

"Serious business doesn't mean we can not have some fun along the way" -------- by Donald Trump soma kitabu chake kina title "why we want you to be rich"
Robert kisoyaki & Donald Trump
Hayo ni mawazo yako tuu, na sio kila akisemacho trump ni sahihi na ni wajibu kufuatwa la hasha, vingine ni upuuzi tu kama wengine!!!
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,500
2,000
Hayo ni mawazo yako tuu, na sio kila akisemacho trump ni sahihi na ni wajibu kufuatwa la hasha, vingine ni upuuzi tu kama wengine!!!
Nimekupa mfano
Sasa Mimi nawewe Nani empty minded? Mi nimepost kichekesho jukwaa la jokes we unajaa upepo
Fanya kazi kama unaisoma namba nakutakia usomaji mwema it seems uko stressed sana
 

Mudhyd

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
500
Nimekupa mfano
Sasa Mimi nawewe Nani empty minded? Mi nimepost kichekesho jukwaa la jokes we unajaa upepo
Fanya kazi kama unaisoma namba nakutakia usomaji mwema it seems uko stressed sana
Neno moja unafoooka, inaonekana magu kakukaba kooni!!!
 

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,061
2,000
Huku ni jukwaa la jokes
Acha kufuata mkumbo wa komenti za jf
Alafu usidhani kila mtu ni mwanafunzi hapa.
Ukitaka usiriazi nenda majukwaa mengine mkuu hapa nimepost kwenye jokes, we can't be serious all the time, kuna wakati wa kucheka kuondoa stress

"Serious business doesn't mean we can not have some fun along the way" -------- by Donald Trump soma kitabu chake kina title "why we want you to be rich"
Robert kisoyaki & Donald Trump
Nice reply
 

maxime

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
2,108
2,000
Huku ni jukwaa la jokes
Acha kufuata mkumbo wa komenti za jf
Alafu usidhani kila mtu ni mwanafunzi hapa.
Ukitaka usiriazi nenda majukwaa mengine mkuu hapa nimepost kwenye jokes, we can't be serious all the time, kuna wakati wa kucheka kuondoa stress

"Serious business doesn't mean we can not have some fun along the way" -------- by Donald Trump soma kitabu chake kina title "why we want you to be rich"
Robert kisoyaki & Donald Trump
Ulichoshindwa kuelewa hata hii pia ni jokes
 

bushland

JF-Expert Member
Mar 6, 2015
7,029
2,000
Cja
Nimekupa mfano
Sasa Mimi nawewe Nani empty minded? Mi nimepost kichekesho jukwaa la jokes we unajaa upepo
Fanya kazi kama unaisoma namba nakutakia usomaji mwema it seems uko stressed sana
chana nae huyo, kaingiliwa
 

isambe

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
2,170
2,000
Nimekupa mfano
Sasa Mimi nawewe Nani empty minded? Mi nimepost kichekesho jukwaa la jokes we unajaa upepo
Fanya kazi kama unaisoma namba nakutakia usomaji mwema it seems uko stressed sana
Kachanganyikiwa hiyo kusikia debe la mahindi watu wana badilishana na mbuzi watatu, ukizingatia alijitia kukimbilia mjini kushangaa maghorofa, wakati wenzake kijijini walakula ndafu sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom