mambo ya fedha

mkomavu buzi

Member
Apr 11, 2011
76
13
308234_10150332543561806_639081805_8373341_622952571_n.jpg




cheki noti ninazo zimiliki nafiki hata mafisadi hawanifikii hata robo!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Herbalist Dr MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,861
30,278
308234_10150332543561806_639081805_8373341_622952571_n.jpg




cheki noti ninazo zimiliki nafiki hata mafisadi hawanifikii hata robo!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hizi Pesa mimi ninazo ninataka kuyaleta mabasi ili yawe yanavukisha watu toka Kivukoni ferry to kigamboni ona video hii hapa chini

 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom