Mambo ya DAR LIVE jana!!!

Mambo ya DAR LIVE jana!!!

MBWA HARUKI

Senior Member
Joined
Jul 3, 2012
Posts
142
Reaction score
39
extra bongo.jpg
naona hiyo ya kushoto bolt zimelegea, oil inavuja!!
 
Wakati mwingine twaweza kuja kuhukumiwa na Mungu kwa kazi tulizokuwa tunazifanya duniani hata kama zilikuwa zinatupatia mkate wa kila siku
 
Tushukuru Mungu sana kwa vile tulivyo. Kazi zingine ni ngumu mno hatuziwezi.
 
Wakati mwingine twaweza kuja kuhukumiwa na Mungu kwa kazi tulizokuwa tunazifanya duniani hata kama zilikuwa zinatupatia mkate wa kila siku

Kuna hukumu zaidi ya hiyo anayoipata hapo!?
 
Naweza kupata majina yao ili nimtumie ally kombo ili atufahamishe ni wa upande gani?

Na atueleze pia ikiwa sensa yetu tukufu ingewekwa kile kipengele chetu pendwa, wangehesabiwa upande upi
 
Last edited by a moderator:
sasa huyu jamaa si angevaa pedi?
 
Naweza kupata majina yao ili nimtumie ally kombo ili atufahamishe ni wa upande gani?

Na atueleze pia ikiwa sensa yetu tukufu ingewekwa kile kipengele chetu pendwa, wangehesabiwa upande upi

..................ndio maana wa 'kwetu' hatutaki wafunuliwe wala wazurure ovyo ! kibaya zaidi faida yote inaenda kwa mwanaume, kiburudani na, kipesa. ili ujue jambo hili si zuri,mwenye bendi hawezi kumuweka hivyo dada yake, mama yake na mkewe !
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom