Jimmie Gatsby
JF-Expert Member
- Mar 7, 2013
- 3,581
- 7,288
twendeni beach jaman
Ni yeye mtoto wa dar
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hii sampuli kama ndiyo ingekuwa huko kwenu Dar tungeshuhudia barabara ya Coco Beach imejawa na shahawa kibao kama gundi. Mijamaa ya Dar ingekuwa inachukua tenda ya kwenda huko kila weekend kujichua hadharani.
Hahaha, ee bwana eeeh nikajua umemla kweli kumbe ulipanda mnazi kwa mkono mmoja bwana [emoji23][emoji23][emoji23]Mbona huyo demu nimetoka kumpiga mashine mda huu,,, Anakatika hatari, nyie si mnamhurumia najua ndg zangu wa CHAPUTA watanielewa
Ila kanipa msala hapa sabuni ya kuogea kesho sina, yote imeishia bafuni kwenye shoo kali ya kukata na shoka!!!!!
Nipo naye hapa Magomeni now.Huyo Bila pesa huwezi ishi naye
Ova
Subiri nimalize cha 8Doh
Tupe Chabo
Ova
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Subiri nimalize cha 8
halafu anaoneka mtoto mlaini kweli huyu