Mambo ya beach.

Mambo ya beach.

Pesa ndio mchawi wa kila kitu kwa wadada wa zama hizi, unaweza lala nao hata 10 kwenye kitanda kimoja.

Pesa ina heshima yake mkuu [emoji846]
Hasa kipindi hiki cha wanyonge, utanyonga bumunda mpaka uumwe polio.
 
Pesa ndio mchawi wa kila kitu kwa wadada wa zama hizi, unaweza lala nao hata 10 kwenye kitanda kimoja.

Pesa ina heshima yake mkuu [emoji846]
kweli kabisa na kutongoza unasahau, unafatwa tu, by the way hata ukipata pesa kiasi gani ila ukawa na demu kama shunie huwezi cheat
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom