Mambo sita yanayotushangaza WanaChadema wazalendo

Mambo sita yanayotushangaza WanaChadema wazalendo

Hahaha. Ndio ule mkakati wa masaki IT kuvaa uanachadema na kujifanya unapingana na chadema? Mbona tulishawashtukia muda?
 
Uzalendo ni kwa ajili nchi,hakuna uzalendo ndani ya chama cha siasa,ndani ya siasa kuna mitazamo mipya na michakavu.
 
mtatoa sababu zote mwaka huu..., hamtoki kudadaki zenu
 
Kwa moyo wa ukweli mbele za Mungu; Roho iliniuma sana walipomkata Dr. Slaa.

Huyu alikuwa ni baba wa mageuzi TZ. Sikuamini macho yangu. Kile ambacho Lowasa na Kingunge walikikataa CCM wakaenda kukifanya CDM.

Damu za wana mageuzi wote na wengine ni vilema hadi Leo kwasababu ya mageuzi zitamlilia Lowasa na timu yake.

Mageuzi yalijengwa na Dr. Slaa, Zitto na Prof Lipumba kwa gharama kubwa. Leo wanatukanwa Kama mbwa.

CUF ndio imekwisha kabisa huku Bara sababu ya kuolewa na CDM. Maeneo ambayo CUF ilikuwa na nguvu CDM kupitia yule Askofu wao wa kubadili misikiti kuwa Sunday School yamesababisha waamue kuipigia kura CCM.

Najua unaweza kunidhihaki lakini ukweli utawaweka watu huru. Hekima inahitajika sana pale mtu unapoongea na public, uwe mwl, ask, sheikh, padri, mch nk

Hili litaigharimu Chadema nawaambia.

Queen Esther



Mkuu nmeamua
Alipo mzalendo wetu wa chadema slaa
Basi na mm nipo hapo
 
Kwa moyo wa ukweli mbele za Mungu; Roho iliniuma sana walipomkata Dr. Slaa.

Huyu alikuwa ni baba wa mageuzi TZ. Sikuamini macho yangu. Kile ambacho Lowasa na Kingunge walikikataa CCM wakaenda kukifanya CDM.

Damu za wana mageuzi wote na wengine ni vilema hadi Leo kwasababu ya mageuzi zitamlilia Lowasa na timu yake.

Mageuzi yalijengwa na Dr. Slaa, Zitto na Prof Lipumba kwa gharama kubwa. Leo wanatukanwa Kama mbwa.

CUF ndio imekwisha kabisa huku Bara sababu ya kuolewa na CDM. Maeneo ambayo CUF ilikuwa na nguvu CDM kupitia yule Askofu wao wa kubadili misikiti kuwa Sunday School yamesababisha waamue kuipigia kura CCM.

Najua unaweza kunidhihaki lakini ukweli utawaweka watu huru. Hekima inahitajika sana pale mtu unapoongea na public, uwe mwl, ask, sheikh, padri, mch nk

Hili litaigharimu Chadema nawaambia.

Queen Esther

Ni kweli kabisa
Nlikasirika sana
Na hivyo nmeamua nitampa kura magufuli kwan n chaguo la watu wengi mpaka wapinzani wanamkubari
 
Wewe ni nani acha kupotosha watu nyie wote magamba tuu nendeni mkafie mbali huko
 
Back
Top Bottom