Mambo sita yanayotushangaza WanaChadema wazalendo

Mambo sita yanayotushangaza WanaChadema wazalendo

Dah bora kijana sisi tushashtuka kitambo bhnaa we njoo uku CCM hakuna figisu figisu
 
Kwako zinaweza kuwa points kwakuwa ndio uwezo wako ulipoishia,kwa wenzako ni pumba
 
Kaka imeniuma sana
Nmeamua kuandika haya ya moyon

Chadema iliyogharimu maisha na damu zetu leo inatusaliti
Kwakweli ninampa magufuli kura yangu

Kaka unajua ukiangalia kishabik bila kuwa analytical kisera utafurah kinao.geza watu lakin ni akina nan hao,so hakuna kipya chadrma zaid ya kuimalizia hii nchi naona bora hawa ccm wao wakata mifisad wanasafisha chama.umewai fikiria kaka lowasa kaanza kugawa pesa tangu ndan ya ccm bado paka sasa nan anafadhir hii michezo na atawalipaje.waru wenyewe wakina rostam na karamagi,kuna taarifa hawa jamaa wameahidiwa kuuziwa mikum na serengeti
 
Hiv kwa miaka 20 ma zaid upinzania ulikuwa unapigania kumuondoa lowassa ccm..? na kwa sababu wamefanikiwa hilo hamna haja ya kuchukua dola... Kwa sababu umaskini wetu ummesababishwa na Lowassa??

Nadhan hata kama ukawa wamefanya makosa... Hatuwezi kuwakomoa kwa kuendeleza kufanya kosa lilelile
 
Chadema maslahi mnajishusha sana, yaani mtu yeyote akiandika points za msingi ni wa lumumba, kwamba chadema hamna wa kuandika point?
Mnazidi kujivua nguo!

Yaan hawa 4u movement wametuharibia chama kabisa
Yaaan mfumo wa uongoz wa hapa kwetu chadema hauko stable haufikii uimara wa jumuiya ya kina mama wa ccm

Aibu sana
sisi chadema wazalendo tunaumia sana
 
Achaneni na ukawa!
Ukawa habar ya moto kwenu lumumba!
Mnahaha na hilo mnalijua!

Hamuamin kama ndo mnakabidhi nchi hivo!
***** lazima akili ziwakae sawa kuku wa maziwa nyie!

Kama ukawa naww ni mmoja wapo basi sawa maana hayo matus hata wenzako majukwan ndo sera zao siku mtastuka ccm hiyooooooo ikulu hapo mtakapoanza kuvunja ukawa na kushutumiana.
 
Mwandiko tu ni ccm,kilicho andikwa ni ccm uchochezi,ujumbe wenyewe pumba tu.ccm oyeeeeee

Mi sihitaji kukuaminisha mm chadema
Ww mgen uliehamia kwenye chama chetu na lowasa ndio unatakiwa uniaminishe mm kuwa ww n mwana chadema

hakika maslahi yamekiua chama chetu
 
Sijui kwann makamanda tumelogwa namna hii
Mungu atuvushe salaama

Siamn kama ndio chadema hii ya leo iliyosababisha nikalala segerea

Tena ungefungwa kabisa
 
Kaka unajua ukiangalia kishabik bila kuwa analytical kisera utafurah kinao.geza watu lakin ni akina nan hao,so hakuna kipya chadrma zaid ya kuimalizia hii nchi naona bora hawa ccm wao wakata mifisad wanasafisha chama.umewai fikiria kaka lowasa kaanza kugawa pesa tangu ndan ya ccm bado paka sasa nan anafadhir hii michezo na atawalipaje.waru wenyewe wakina rostam na karamagi,kuna taarifa hawa jamaa wameahidiwa kuuziwa mikum na serengeti

Kweli
Yaan lowasa amegawa pesa tangu alipoliwa huko kwao ccm
Mpka leo yuko huku kwetu anagawa pesa
Sijui sasa atazirudishaje?

Tuamke jmn
 
Dah bora kijana sisi tushashtuka kitambo bhnaa we njoo uku CCM hakuna figisu figisu

Asante kaka
Nitabak huku chadema lakin kura yangu iko palepale kwa magufuli
na nitamchagua magufuli huku nikiwa nmevaa gwanda langu la chadema
 
Kwako zinaweza kuwa points kwakuwa ndio uwezo wako ulipoishia,kwa wenzako ni pumba

Ndio yale yale aliyoyasema jamaa hoja ina jibiwa kwa hoja.pinga kwa hoja sasa just a critisize u then dont have point to weaken them huo ndio ukawa.maana sikuhiz mtu anayeshindwa kujibu hoja kwa hoja au anayekubali kula matapishi yake huku arusha watoto wa mjin tunamwita ukawa
 
Duuu elimu nzuri sana hii ila mapenzi yangu na mahaba kwa lowasa tuingoe kwanza ccm wakajifunze adabu
 
Peleka unafiki huko gamba mkubwa unaleta uharo gari la mabadiliko lishawaka

Umesema uharo ndio umenitonesha kidonda kabisa
Yaaan uharo wa yule mgombea mliotuletea alivyokitia aibu chama chetu cha demokrasia na maendeleo huko stand ya chato?

Yaaa 4u mnaniuzi sana nyie
Wanafik wakubwa nyie
 
Mngebadilisha basi hata ID tofauti na hizi tulizozizoea za mazombie wa Hapo Lumumba! Nimemwomba Kinana atengue ajira zenu na amwajibishe aliyewa recruit! Mnaiaibisha sana ccm!

Kosa si lako ni la ulemavu wa fikra zako,kamwe siwez panda basi bovu haelweki dereva yupi konda yupi gar mapumziko kila baada ya dk kum linarud kusomba walioshushwa kwa naul wajazie jazie.

Ni kwel tunaitaji mabadiriko lakin si huu usanii unaoletwa na chadema kwa kivul cha ukawa,nakuambia mkuu mtachapana mapanga nyie baada ya uchaguz maana mumekuwa fooled sana sasa mtastuka baadae wakati huo mbowe anatumia zake alizouzia chama lowasa yuko hoi kwa kiasi alichopoteza na wengine paaaaaaa mkijua mlikuwa mapunda na makuku na manguruwe kwa kunjiwa buchan
 
Asante kijana
Ila jua mmetuharibia chama

Maana enzi za bavicha yetu tulikuwa na hoja mpaka ccm walikuwa hawatak midahalo
Leo chadema tunakimbia midahalo?

Be gone lowasa!!!!!

Tunataka tuing'oe ccm kwanza wakajifunze adabu
 
Back
Top Bottom