Mambo muhimu ya chadema kujifunza kwa haraka


C

charityboy

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
138
Likes
0
Points
0
C

charityboy

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
138 0 0
Mambo muhimu ya chadema kujifunza kwa haraka

Ushauri wa bure kwa CDM:

-Zitto ni world player, wamuheshimu tena wamuombe radhi.
-Wawe makini na MBOWE, huenda akawa shushushu (pandikizi la serikali)
-Wabunge wake wasitafute sifa kwenye magazeti, duniani hakuna mbunge anayetoa pesa yake ya mshahara. Mnyika anaandaa mazingira ya ufisadi. Inabidi CDM imkanye haraka sana.
-CDM Hatuna uwezo wa kuendesha upinzani bungeni peke yetu. Ni lazima kuwashirikisha CUF, NCCR, TLP, UDP. Vinginevyo waTZ hawatatuelewa.
-Halafu ukweli ni kwamba CCM ilitushinda kwa halali, tusitumie hoja ya kuchakachua kutafuta support ya nchi za magharibi. Wazungu sio wajinga kiasi hicho. CDM ijipange ifanye kazi. KIKWETE alishinda.
-UDINI pia utatumaliza kama hatutakuwa stable kama CUF. CUF wameonyesha ukomavu wa hali ya juu sana. Ni muhimu kwa CDM kujifunza na kutafuta uzoefu kwa wakongwe kama MAALIM SEIF, Prof Lipumba, HAMAD RASHID na A.L MREMA.


Mimi ni mtetezi wa wanyonge (charityboy)​
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
10
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 10 135
Mawazoo dhaifu kutokana na upeo mdogo..Acha ushabiki kwa zitto na ccm, jadili mustakabali wa taifaa.
 
K

Kishili

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
295
Likes
3
Points
35
K

Kishili

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
295 3 35
Mambo muhimu ya chadema kujifunza kwa haraka
Ushauri wa bure kwa CDM:

-Zitto ni world player, wamuheshimu tena wamuombe radhi.
-Wawe makini na MBOWE, huenda akawa shushushu (pandikizi la serikali)
-Wabunge wake wasitafute sifa kwenye magazeti, duniani hakuna mbunge anayetoa pesa yake ya mshahara. Mnyika anaandaa mazingira ya ufisadi. Inabidi CDM imkanye haraka sana.
-CDM Hatuna uwezo wa kuendesha upinzani bungeni peke yetu. Ni lazima kuwashirikisha CUF, NCCR, TLP, UDP. Vinginevyo waTZ hawatatuelewa.
-Halafu ukweli ni kwamba CCM ilitushinda kwa halali, tusitumie hoja ya kuchakachua kutafuta support ya nchi za magharibi. Wazungu sio wajinga kiasi hicho. CDM ijipange ifanye kazi. KIKWETE alishinda.
-UDINI pia utatumaliza kama hatutakuwa stable kama CUF. CUF wameonyesha ukomavu wa hali ya juu sana. Ni muhimu kwa CDM kujifunza na kutafuta uzoefu kwa wakongwe kama MAALIM SEIF, Prof Lipumba, HAMAD RASHID na A.L MREMA.


Mimi ni mtetezi wa wanyonge (charityboy)
Wewe hujui kuwa siku hizi CUF ni chama tawala? Hiki ni chama cha Kitaifa ambacho kinashiriki utawala wa zanzibar ambayo ni sehemu ya muungano hivyo hakiwezi kupingana na serikali yake wanpokuja kwenye muungano.mtaka yote kwa pupa hukosa yote hawawezi kuwa watawala halafu tena wapinzani angalia hata kauli zao
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
Ndugu yangu tulia na uzielewe siasa za bongo!!

Sijaona ulichosema labda lete mada kwa namna nyingine ili ueleweke.
 
C

charityboy

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
138
Likes
0
Points
0
C

charityboy

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
138 0 0
ZITTO-MBOWE=0
MBOWE=serikali ya CCM
MNYIKA=aandaa ufisadi kwa kutoa mshahara wake
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,674
Posts 29,294,637