Unajifanya hujawahi kuingia..Mke acha kuniigizia[emoji2]Haha zipo tofauti?
[emoji3][emoji3][emoji3]Unajifanya hujawahi kuingia..Mke acha kuniigizia[emoji2]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nshawahi kukutana na manzi ana ziwa kubwa hadi huelewi chuchu ipo upande gani
Maeeee
Mkuu waweza mkanya mtoto ukampa mafundisho yote had ya dini lakin akaja kuharibiwa na utandawazi.Wazazi tuna kazi.
Ingekuwa twaoneshwa watoto watavyokuwa kuna uwezekano dunia ingekuwa na wanadamu wachache....
Ila yote haya ni makosa yetu kutolea watoto katika njia impasayo
Picha ya Uwoya tafadhaliNione wivu ndala hizo? Na Uwoya aseme nini kama hizo ni embe sindano?
Duu hivi niko jukwaa gani hapa ?Je angekuwa na sindano kama hiliView attachment 1157945
Pacha haya maneno yamenifanya niku imagineNyonyo lenyewe lishakuwa ndala sijui anatuonyesha tufanyeje
Umeimagine nini pachaPacha haya maneno yamenifanya niku imagine
Wazi landa( ziwa ndala)Nyonyo lenyewe lishakuwa ndala sijui anatuonyesha tufanyeje