mambo hayo


AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,278
Likes
1,395
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,278 1,395 280
Mungu awahurumie na kuwarehemu wakuu.
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,838
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,838 280
Huyu wa khanga moko amenimaliza..! Ni hatareeeeeeee
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Huyo wa khanga moko unaweza kupiga hata mia kila ukimaliza ukimtizama tu network full km ya 3.75g
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Du! Hadi machale ya dauni yamenicheza!
 
Mkunde Original

Mkunde Original

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
809
Likes
76
Points
45
Mkunde Original

Mkunde Original

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
809 76 45
Huyo mdada mwenye khanga moja ni mrembo wa umbo na anavutia, tena inaonekana yupo maeneo ya hostel aidha sekondary au vyuo maana dabo deka inasomeka hapo. Kama ni yeye binafsi amejito akwenye mitandao ya jamii basi haidhuru atakuwa na yake kichwani ila kama yeye amepigwa picha bila kujua na imerushwa bila ridhaa yake kweli si sawa maana hapo mtu anayemfahamu lazima akiioona hii picha atamjua tuu, la boyfriend au mumewe akiiona hii picha lazima amjue tuu, maana sehemu ya uso inonekana japo ni nyusi na hayo makwapa na mapaja yanatosha sana kumtambua mtu.
Halafu si sawa kumrusha mtu namna hiyo kwa mtazamo wangu sijui kama wengine wanaona nionacho mimi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,637
Posts 30,505,510