Mambo gani tena haya kina dada, khaaa???

ngoshwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
4,130
918
164848_10150089161161871_759026870_6428098_7687075_n.jpg


HII KITU NIMESHINDWA KUANGALIA PEKE YANGU..NI BINTI WA KITANZANIA, KAZALIWA NA MTANZANIA,ANAISHI TANZANIA NA NI MAISHA HAY HAYA YA WATANZANIA..
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
mbona yuko ok tu, tena amependeza sana na hiyo cheni. Anahamsishaaaaaaaa!
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,718
1,378
Ngoshwe uko kwenye bia ya ngapi hapo kaunta ? asante kwa kutuletea binti mrembo wa kitanzagiza tena mwenye rangi ya asili LAKINI hapo hamna kosa,kavaa vizuri kwa umri wake kwa kifupi nampa 7 kati ya 10.
 

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Aug 25, 2010
9,542
5,853
kwani kuna nini?mbona sioni kitu cha kushangaza???????
Umeongea mkuu.
Hakuna jipya hapo dada wa watu amependeza na anacheka. Asingependeza ooh mbaya. Kwanza huyo alieweka hii picha amemwomba ruksa dada wa watu? Otherwise ni violation of privacy
 

geophysics

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
905
165
sasa weeeewe ngoshwe..kilichokushangaza ni huo uzi...au umeamua kumwagia radhi dada wa watu humu jamvini....mie mbona naiona sawa tu...tena kajisitiri kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

4 Reactions
Reply
Top Bottom