mama wa kinyakyusa akubali mziki...


matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
96
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 96 145
Mama wa kinyakyusa alibahatika kufanya mapenzi usiku kucha na kijana toka pwani ambaye alifikia mjini mbeya kama dereva wa lori,kumbe mama yule alikuwa hajawahi kukutana na mwanaume aliyetahiriwa kipindi chote cha maisha yake.asubuhi wakati kijana katoka bafuni,mama alitupa jicho na kuona chombo kilichopita jando.mama akashtuka na kusema
''Mwe....!!kumbe fya kumenya...!!tutamu kuriko twa maganda...mwe...mwe....''
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Mama wa kinyakyusa alibahatika kufanya mapenzi usiku kucha na kijana toka pwani ambaye alifikia mjini mbeya kama dereva wa lori,kumbe mama yule alikuwa hajawahi kukutana na mwanaume aliyetahiriwa kipindi chote cha maisha yake.asubuhi wakati kijana katoka bafuni,mama alitupa jicho na kuona chombo kilichopita jando.mama akashtuka na kusema
''Mwe....!!kumbe fya kumenya...!!tutamu kuriko twa maganda...mwe...mwe....''
Amminataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! napelekwa hospitali huku mbavu zimevunjika mwenziooooooo!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Fya kumenya vitamu, tehe tehe tehe tehe.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
ah haaa haaaa duuuuuuuuuuhh
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
Khaaa si kweli
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
heheee!!!!, ivi kwa wanyakyusa nako hawamenyagi? teh teh!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
hahahahaahah lol..
Tembea uone ..
 

Forum statistics

Threads 1,213,873
Members 462,337
Posts 28,493,422