Mama Shelukindo atimuliwe CCM mara moja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Shelukindo atimuliwe CCM mara moja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Jun 22, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha Mama shelukindo kusifia wapinzani bungeni na kukosea heshima chama kilichompeleka bungeni, hivyo anastahili kutimuliwa sio siri hawa ndio wale waasi tulionao ndani ya chama
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,186
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata CDM hatumtaki...
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kwahiyo kama wapinzani wanastahili sifa asiwape? Acha wivu wewe! Kama vip nawewe jivue gamba hamia chama kubwa
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mama Shelukindo anafaa sana Na ni mkweli. Hivi mnataka msifiwe nyie tu, mdanganywe ndo raga yenu. Upinzani are doing great.
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ulitaka awe dhaifu kama wewe?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona miye nilimsikia akisifia kwa dhihaka!
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,811
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Awende kuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,690
    Likes Received: 82,554
    Trophy Points: 280
    Ukweli siku zote unauma...Kikwete dhaifu, Pinda dhaifu na Serikali fisadi dhaifu
     
  9. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui mnamaanisha ccm waongo na cdm wakweli? Bcs alichoongea huyu mama ni kweli tu! Nampongeza kwa utaifa wake.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,487
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unajua mkuu hizi operation za CDM zina mkono wa Mungu hapa anatii " VUA GAMBA VAA GWANDA"
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Tatizo magamba hampendi kuambiwa ukweli mnapenda unafiki
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,641
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160

    Mawazo mufilisi na mgando haya.
    Haya mtimueni mubakie na watukanaji (lusinde) na wazinzi (Nchemba).
     
  13. p

    politiki JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,356
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Demokrasia ndani ya CCM ipo wapi? are we all supposed to think the same way??
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ndo maana chama chenu kinazidi kudidimia kwa sababu ya kukumbatia uongo na majungu,mama Shelukindo hawajibiki kwa chama,anawajibika kwa watanzania waliompa dhamana,hataki kuwa mmoja wa wachafu,hana udhaifu na upuuzi wa ki CCM! yatawabana sana magamba hayo!
     
  15. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,161
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ndo walewale wakina lusinde watu wanajali maendeleo ya taifa wewe upo kichama aisee mafisadi wapo wengi
     
  16. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 8,312
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    Amesoma nyakati hivyo anakwenda na wakati.kama ccm wanaona kakosea kwa kusoma nyakati ubavu wa kumtimuwa hawana kwani ni legelege na dhaifu.
     
  17. i

    isoko Senior Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ya gamba hiyo
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mh. Beatrice Shellukindo amepelekwa Bungeni na wananchi wa Kilindi na siyo CCM. Waliopelekwa Bungeni na CCM ni kama Zakhia Meghi, James Mbatia, Easter Bulaya, Wanawake na Maendeleo (jina limenitika) na wengineo
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mh. Beatrice Shellukindo amepelekwa Bungeni na wananchi wa Kilindi na siyo CCM. Waliopelekwa Bungeni na CCM ni kama Zakhia Meghi, James Mbatia, Easter Bulaya, Wanawake na Maendeleo (jina limenitoka) na wengineo
     
  20. y

    ycam JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 180
    Hoja yako ni dhaifu. Huwezi kusema Mama Shelukindo eti afukuzwe CCM kwasababau tu eti amesifia upinzani. Swali ni kwamba amesema ukweli? Kama amesema ukweli basi anatakiwa apongezwe. Tanzania inahitaji viongozi wakweli ... full stop.
     
Loading...