Mama Rada Bi Clare Short kupewa tuzo


Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,387
Likes
3,999
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,387 3,999 280
Waziri wa zamani wa Uingereza wa ushirikiano wa maendeleo Bi Clare Short aka mama rada anatarajiwa kupewa tuzo mahsusi na kituo cha msaada wa sheria na haki za binadamu Tanzania [LHRC] kwa msimamo wake wa kupinga ununuzi wa rada.

Bi Clare Short alianzisha mzozo wa kupinga ununuzi wa rada katika bunge la Uingereza,nchi ambayo ni mfadhili mkubwa wa maendeleo ya Tanzania,na hasa bajeti ya taifa ambayo zaidi ya 30% hutegemea wafadhili.Hoja zilizokuwa zikitumiwa na Bi Clare katika kupinga ununuzi wa rada ni pamoja na rada hiyo kuuzwa kwa bei ghali tofauti na thamani halisi lakini pia ubora wake ulikuwa wakutiliwa shaka.



Source:Raiamwema
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Ni kwani nini asipewe Andrew Chenge? Maana yeye ndiye MSHINDI katika sakata zima to the extent kwamba serikali ya Uingereza imeamua kurejesha "kick-back"!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,387
Likes
3,999
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,387 3,999 280
Ni kwani nini asipewe Andrew Chenge? Maana yeye ndiye MSHINDI katika sakata zima to the extent kwamba serikali ya Uingereza imeamua kurejesha "kick-back"!

Heshima kwako Baba_Enock,

Chenge anastahili kupelekwa segerea lakini muungwana anajua akimgusa lazima Chemkapa na system nzima itawajibika.

Kwa kuanzia LHRC wamefanya jambo zuri sana kukumbuka mchanga wa mama rada raia wa Uingereza aliyekuwa na uchungu na fedha za Tanzania kuliko chenge mtanzania aliekuwa anawaza vijisenti
.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,233
Likes
2,604
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,233 2,604 280
Ni wazo zuri kumtuza mama huyu. Ni watu wachache wenye moyo kama wake!
 
D

damn

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
585
Likes
4
Points
35
D

damn

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2010
585 4 35
Na Tony blair na Mkapa Je? Wapewe zawadi ya sampuli ipi....?

damn them!!!!!
 
K

Kabonde

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
421
Likes
7
Points
0
K

Kabonde

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2008
421 7 0
Mama Rada alijitahidi kututetea sana, kiburi cha Mkapa na misemo yake ya wavivu wa kufikiri viliishia kuitia nchi hasara ambayo mpaka leo bado tunailipia.

Natamani siku ifike tumpandishe Mkapa Kizimbani kwa kuitia nchi hasara
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Anastahili kupata hii tuzo
 
W

wasp

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
206
Likes
1
Points
0
W

wasp

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
206 1 0
Mama Rada alijitahidi kututetea sana, kiburi cha Mkapa na misemo yake ya wavivu wa kufikiri viliishia kuitia nchi hasara ambayo mpaka leo bado tunailipia.

Natamani siku ifike tumpandishe Mkapa Kizimbani kwa kuitia nchi hasara
Che Nkapa amekwenda Iringa vijijini wiki moja iliyopita akaringa kwamba hajazomewa. Kumbe anapenda kuzomewa. Sasa mama Rada (Clare Short) anakuja ili tumpe tuzo kwa kuwajali na kuwasemea walalahoi wa Tanganyika walio fisadiwa fedha zao kwa kiburi cha Che Nkapa cha kusema watanganyika ni wavivu wa kufikiri kwa kutofagilia rushwa ya ununuzi wa rada.
 

Forum statistics

Threads 1,215,188
Members 463,075
Posts 28,538,909