Mama Ndalichako kafanya nini cha Maana

Mnastar jr

Member
Dec 29, 2016
99
225
Wakuu habari zenu!;Hili jina(Ndalichako) nlitokea kulifaham Kiundani na kusmbua akili yangu nkiwa Form Six nikijiandaa na mitihani baada ya kutuchanganyia madesa !!Hivi tangu Awe madalakani (waziri)wewe umeona kafanya nin cha maana??
Tuulzane kuna wakati napataga hasira nikiskia tu jina!!Am sorry kwa fans wake ni Waziri wetu kweli Ebu orodhesha hapo vya maana alivofanya !!Twende sambamba
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,342
2,000
kaahidiwa bilioni 40(chukulia mfano) kwenye wizara yake kwenye bajeti

ila iliyomfikia ni bilioni 8 unadhani atafanya kipi cha maana?

kaulize huko kwenye shule za serikali kuna kitu kiliitwa ukaguzi wa kanda leo tangu awamu ya tano ianze sina uhakika kama ukaguzi wa aina hiyo umefanyika

au unachuki zako binafi tu...!!!!
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,486
2,000
Wakuu habari zenu!;Hili jina(Ndalichako) nlitokea kulifaham Kiundani na kusmbua akili yangu nkiwa Form Six nikijiandaa na mitihani baada ya kutuchanganyia madesa !!Hivi tangu Awe madalakani (wazili)wewe umeona kafanya nin cha maana??
Tuulzane kuna wakati napataga hasila nikiskia tu jina!!Am sorry kwa fans wake ni Wazili wetu kweli Ebu orodhesha hapo vya maana alivofanya !!Twende sambamba
Kwa huu Uandishi bora urudi darasa la Nne..........

Waziri

Wazili
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
11,958
2,000
Huyo n bunuaz kama
Bunuaz wengine


Uliona wap mwanasiasa
Anaejielewa
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
12,744
2,000
Wakuu habari zenu!;Hili jina(Ndalichako) nlitokea kulifaham Kiundani na kusmbua akili yangu nkiwa Form Six nikijiandaa na mitihani baada ya kutuchanganyia madesa !!Hivi tangu Awe madalakani (wazili)wewe umeona kafanya nin cha maana??
Tuulzane kuna wakati napataga hasila nikiskia tu jina!!Am sorry kwa fans wake ni Wazili wetu kweli Ebu orodhesha hapo vya maana alivofanya !!Twende sambamba
Kwani unavyojua kimajukumu anapaswa kufanya nini ?
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,397
2,000
Umefikaje form six wewe... Hivi huko shule mnafundishwaje siku hizi!?
Yani wewe ni std 6.
 

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,167
2,000
Najua kawaida ya mtz hua anaangalia doa dogo lililopo ktk karatasi kuliko sehem kubwa ambayo haina doa,, Sifanyi kazi BAKITA wakuu
Saumu inakumaliza. Acha kufunga huku hujui kwa nini salalahu alifunga. Inasemekana wanamgambo waliingia kipindi cha njaa sasa salalahu akapata idea ya kufunga ndo kafungisha watu saumu na usiku wanamgambo wanavamia vijiji na kuiba ndo wanakula usiku kwa usiku.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,887
2,000
Wakuu habari zenu!;Hili jina(Ndalichako) nlitokea kulifaham Kiundani na kusmbua akili yangu nkiwa Form Six nikijiandaa na mitihani baada ya kutuchanganyia madesa !!Hivi tangu Awe madalakani (waziri)wewe umeona kafanya nin cha maana??
Tuulzane kuna wakati napataga hasira nikiskia tu jina!!Am sorry kwa fans wake ni Waziri wetu kweli Ebu orodhesha hapo vya maana alivofanya !!Twende sambamba
Nachukia sana Mtanzania na ambaye Kiswahili ndiyo lugha yao adhimu nikiona anakosea maneno au kuandika halafu Mimi Mgeni ( Mnyarwanda Mtutsi ) GENTAMYCINE nakijua vizuri sana Kiswahili chenu. Katika Kiswahili fasaha kabisa hakuna neno ' Madalakani ' bali kuna neno ' Madarakani '.

Sasa kama Wewe tu mwenyewe umekosea / umekengeuka hivi kuandika kwa Kiswahili je unadhani hoja zako ulizoziweka dhidi ya Waziri Msomi kabisa Professor Mama Ndalichako zitakuwa na mashiko? Huoni kwamba pengine kabla ya kututaka sisi tuanze kumjadili huyo Waziri yatupasa tuanze Kwanza kuujadili uwezo wako wa IQ ya mapungufu yako yaliyotukuka ambayo yameanza kujionyesha mapema tu katika moja ya aya ( paragraph ) ya uzi wako?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom