mama na mwana


AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
[h=6]Mother: Son I'm sorry I slept with someone that
is not your dad 23 years ago. And that person is your real father.
Son: Mum, what rubbish! How am I to deal with this?! You should
be hanged.
Mother: I am sorry he is my first love and i could not marry him
... cause we are of different religion. He is on the phone at the moment
and wants to speak with his son for the first time ever.
Son: No i am speaking to no one. Mr Smith is the only father i know
and so will that be.
Mother: Please don't be so upset. Just talk to him.
Son: Ok, I will give him a piece of my mind!
Phone: Morning Son, I am Bill Gates. I am your real father.
Son: Dad! Dad!! Dad!!! Thank God!Ohhhhhhhhhhhh Thank God!!!!!!Lov u so much Dad!!!!! I
always knew there was something special about me...
Thank you soooooo much mum. You are the best mum in the
whole wide world!
[/h]
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa lol
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Jamani Aminata, huishi vituko, mwee! Nimeshiba sana usiku huu, taratibu nsije nkatapika mbele za wanangu wakadhani naumwa kumbe ni vicheko vya vituko vyako!
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
Jamani Aminata, huishi vituko, mwee! Nimeshiba sana usiku huu, taratibu nsije nkatapika mbele za wanangu wakadhani naumwa kumbe ni vicheko vya vituko vyako!
pole sana ............next time nitajasibu kukupa kicheko cha taratiiibu sio cha kustukiza ka hiki ok..............ucku mwema na malaika wa bwana wakulinde ucku kucha
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
hiyo avatar we acha tu..ina fans wengi..karibu aisee...

na mimi huo mgongo hoi lol
hahaaaaaaaaa thanx ila huyo kaka ktk avatar yako yuko juu kinoma sana na watu wengi wanamfia kinoma kwa kazi anazo zifanya hope na ww uko ka huyo kaka .............i mean matendo yake ktk movie mana in reality cmjui kivile
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
hahaaaaaaaaa thanx ila huyo kaka ktk avatar yako yuko juu kinoma sana na watu wengi wanamfia kinoma kwa kazi anazo zifanya hope na ww uko ka huyo kaka .............i mean matendo yake ktk movie mana in reality cmjui kivile

ha haaa my my....you hope sio?lol
siku moja nitakupa nafasi uthibitishe lol
kama utakuwa free hivi..lol
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,620
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,620 280
Ha ha haaaaaaaaa..........
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
bwibwibwiiiiii uuuuwiiiiiiiiiiii lol! weye bana umenfanya nchekee tumboni maana nipo job huo mshtuko wa dogo alivompokea dingi yake baada ya kuckia jina lake mi hoiiii big up mamii
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
haahaa haaaa haaaaa haaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiii, dogo aliposikia sauti ya Bill Gates akahisi ashaionja pepo...
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
bwibwibwiiiiii uuuuwiiiiiiiiiiii lol! weye bana umenfanya nchekee tumboni maana nipo job huo mshtuko wa dogo alivompokea dingi yake baada ya kuckia jina lake mi hoiiii big up mamii
pole mnooooooooooo ndugu yangu kama chekesho hili limekukutia kwa job........next time nitahakikisha lakukutia home ile ucheke tu kwa energy zote
 
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
248
Likes
2
Points
35
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
248 2 35
AMINATA hii kali maana jamaa amesamehe na kutukuza uzinzi wa mama yake kwa vile dingi yupko POAAA!!! Nitamwambia baba yake aliyemlea tuone kama ataenda Marekani au ni Bill Gates wa Tabata tu
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
7
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 7 135
Duuh!!! thanks,thats great Lol!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,288