Mama Makinda na Siasa Msibani..! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Makinda na Siasa Msibani..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jambo1, Jan 23, 2012.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu..!
    Huyu Mama Posho naona ameibuka na mpya..!
    Kuwataka wanasiasa kuacha siasa misibani bila ni sawa na kupoteza muda.,Mama posho angeonekana mwenye busara kama angewataja wanasiasa wanaofanya siasa Misibani na sio kuongea tuu kwa ujumla..!
    Ifike wakati watu tusitoe kauli zilizojaa unafki ndani yake..,Mama Posho Tufunulie kwa majina na vyama vyao hoa wanasiasa wanaofanya siasa misibani..!
    Nawasilisha.
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Mnafiki tu huyu, mbona siasa bungeni anazipeleka, tena wazi wazi kabisa.

    Aache na wenzie wazifanye mahali popote wanapopata nafasi. Yeye alitegemea CHADEMA wasifanye siasa wakati yule ni Mbunge wao, tena wa Viti maalumu.

    Sometimes huyu mama anazidisha mno unafiki.
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani JF tuwe tunajadili watu wenye manufaa na si waangamiza taifa kama huyu mama posho.
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anamsema Lukuvi ambaye alikuwa akidai kuwa Ndoto za Sumari atazitimiza na anazijua kwa hiyo kupitia Chama cha Mapinduzi watahakikisha wanazitimiza,hapo ndo b I Kiro(posho) akamchana Live.
     
  5. LUPITUKO

    LUPITUKO JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Huyu mama sijui sura yake au bs tu damu yake, mi naona kila analoongea ni upupu mtupu! Yeye mwenyewe kaongea siasa msibani halafu anawaambia wenzake wasiongee siasa! Huyu mama akili yake imezeeka jamani.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hahahaa siku hizi haitwi bi kiroboto tena ni mama posho
     
  7. M

    Maga JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Siasa ni maisha na maisha ni siasa kazi kwelikweli
     
  8. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ndugu wataka ataje majina na wakati na ye yumo?by the way mam
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Ameshapita kiwango cha umama huyo.........ni Bibi Posho. Halafu yeye na Ndugai inaonekana mwalimu wao mmoja maan miropoko kwa kwenda mbele........wasione kichaka tayari wanataka kunani hii!
     
Loading...