Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,262
- 93,790
KILA SIKU NAWAAMBIA HUMU NA NITAENDELEA KUWAMBIAAA.juzi tuliendaa kwenye msibaa, sasa ikawa kuwa ndugu zangu hatujakutana kitambo, tukaendaa mahali kunywa pombe, but kati ya hao dada zangu, wamekujaa na marafiki zao walio olewaa, tukalewaa wee hadi saaa sabaa usiku, kuna dada moja mojaa alilewaa sasa nikarushaaa ndoano kanasa huwezi nikala mzigo .... but baadaye kapigiwa simu na mume akawa hakupoke, asubuhi ndo kaniambiaa kwambwaa kaolewa
Take home tips: Mwanamke yeyote anayekunywaa pombe usimwamini kugawa urodaa ni very simpe, just imagine huyu dada sijawahi kumwonaa ni pale kulipiaa pombe tu ndo mtu naliwa
wanawake sio watu wa kuwaachiaa achiaa mbane kidogo
[emoji86][emoji86][emoji86][emoji86] pesa mkuu, mwanamke aridhiki sababu ya gobole[emoji2][emoji2]Jamaa ana kibamia sijui amemridhishaje aisee ,mi hata nisingekuwa na mda ni kit.ommbo mwanzo mwisho
Nenda twiter mtafute @shetan8,utafurahi na roho yakoWabongo tunabaniana vitu vya ovyo ovyo sana
Mzigo ninao kitambo tu😄Huna kitu wewe acha mikwara
Dhambi zimeondolewa JF kitambo sana. Yeyote anayeweka anapigwa na kitu kizito KICHWANI. Take notehiyo dhambi mboma hamtaki kutoa mpk tuwape hela?
Clip hujaiona au?Mm mpaka sasa sijaona kosa la mama J
Imagine kwenye hela watakavyokuwa wachoyo[emoji28][emoji23][emoji23] kabisa mkuu
Sijui kwakweli, hajaonekana hapa japo mabinti zake wapo na amemfedhehesha sana mama yake mdogo maana yupo mita 50 tu nayeyeAu alileweshwa
Binafsi sijaonana naye na naona aibu hata kumpigia simu, ila mama yake mdogo nimeonana naye na amejisikia vibaya sana maana ile video ameiona na ndiye aliyemtafutia frem ya duka eneo hiliMkuu tangu tukio litokee mmeshaonana
Yaani kuanzia kurekodiwa mpaka kuliwa ni kimasikhara kabisa, dahNmetumiwa na jamaa nmeiona
Kwanza wanaonekana wanapiga vyombo
Alafu kama wako na vibe haha
Aise uzembe sana huo
Ova
Imepita kibamia lakin siyo kubwaNaomba kuuliza wanaJF. Mimi sifahamu kibamia inakuwa na size gani.
Sasa kwa kuwa ya baba J imeonekana hadharani. Je, ile ni kibamia ama mkulungwa?????
Bila Shaka ataanza kuvaa ninja cos ni Muslim, japo ni sister duuh sana sijui kama ataweza.Anyway cos anadrive mwenyewe atazoea tu kujificha
Hivi ipo part 2 chief? Nimeona ile ya kula koni tu [emoji38]Jamaa wako faster huko inasambaa kama virus
Dah
Ova
[emoji3][emoji3]Jamani msinisahau mie sijaipata eti hadi saiz
Mtu ani pm basi
Nataka kujua tuUmeipenda nini?