Mama huyu naye yumo kweli

Mama huyu naye yumo kweli

We hebu nitake radhi aliekuambia kuwa mi ni KE ni nani? Nitake radhi.......

Siyo kwamba ndio wale mnodai haki zenu kupita kwa yule bwana mkuu wa Ukonga (UK)? Kwa sababu mwanaume halisi hawezi kuja na ngojera za 'umekomehswa'. Sitakutaka radhi kwa hoja zako za kike.
 
Siyo kwamba ndio wale mnodai haki zenu kupita kwa yule bwana mkuu wa Ukonga (UK)? Kwa sababu mwanaume halisi hawezi kuja na ngojera za 'umekomehswa'. Sitakutaka radhi kwa hoja zako za kike.

Ukiangalia mimi na wewe nani kaja na hoja za kike we huoni hata haya kuwa wote waliokement hakuna hata moja aliekusapoti. Ona aibu japo kidogo, anyway sishangai hiyo nikawaida yenu mliozaliwa chooni na kukulia bafuni
 
Ukiangalia mimi na wewe nani kaja na hoja za kike we huoni hata haya kuwa wote waliokement hakuna hata moja aliekusapoti. Ona aibu japo kidogo, anyway sishangai hiyo nikawaida yenu mliozaliwa chooni na kukulia bafuni

Acha kutoa CV yako wewe mtoto wa kike. Kuwa mwanaume hata kwa maneno. Acha ngojera hizo. Nenda Ukonga utamkuta jamaa anakusubiri kwani akurukishe ukuta kwani nyumba imefungwa. Na hapo ndo utakuwa na akili. Siyo lazima ukomenti kila thread, zingine chunia tu watu hataelewa jinsia yako.
 
Acha kutoa CV yako wewe mtoto wa kike. Kuwa mwanaume hata kwa maneno. Acha ngojera hizo. Nenda Ukonga utamkuta jamaa anakusubiri kwani akurukishe ukuta kwani nyumba imefungwa. Na hapo ndo utakuwa na akili. Siyo lazima ukomenti kila thread, zingine chunia tu watu hataelewa jinsia yako.

You have won thank you
 
Wana JF,
Hapa ofcni kuna mama amekuja kwa muda kutokea Cameroon
Nimemkuta akiwa katika hali kuwaza nikmuuliza

a) Mbona mama unaonekana unawaza au unahuzuni sana?
b) Umepa-miss nyumbani nini?

Akajibu: Mimi sina mawazo wala huzuni wala sipamiss nyumbani. Kwa nini nipamiss nyumbani na wakati nyie mupo hapa.
Akazidi kuporomoka: Nyie siyo binadamu kwani?

Ikabidi nijitete tu kwamba labda kwa sababu umezoe kule kwenu nikafikiria umepamiss sana na niaaga chapchap kwani niliona mama anataka kutumiwa na shetani.
mbona mimi sioni cha ajabu hapo wala sioni dalili yoyote ya kutumiwa na shetani manake majibu hayo ni ya kawaida manake mtu akikuambia sijapamisi home coz nyie mpo si dhambi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom