Mama huyu naye yumo kweli

Mama huyu naye yumo kweli

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Posts
1,639
Reaction score
519
Wana JF,
Hapa ofcni kuna mama amekuja kwa muda kutokea Cameroon
Nimemkuta akiwa katika hali kuwaza nikmuuliza

a) Mbona mama unaonekana unawaza au unahuzuni sana?
b) Umepa-miss nyumbani nini?

Akajibu: Mimi sina mawazo wala huzuni wala sipamiss nyumbani. Kwa nini nipamiss nyumbani na wakati nyie mupo hapa.
Akazidi kuporomoka: Nyie siyo binadamu kwani?

Ikabidi nijitete tu kwamba labda kwa sababu umezoe kule kwenu nikafikiria umepamiss sana na niaaga chapchap kwani niliona mama anataka kutumiwa na shetani.
 
Ungetukanwa kiCAMEROON mama wa watu kamiss mshedede wa mumewe.Watu wanamistress kichizi
 
Mimi naona mama huyo anapenda kushare ideas na watu coz hawezi kukaa mpweke eti kisa amemuacha mumewe.
Pia naona kama vile wewe ndo umeanza kumtamani huyo mama coz umemuuliza maswali ya kumtega ili umpime imani.
 
huyo mama anaongwa kiswahili?au wewe lugha ndio hukumwelewa hio lugha iliyokuja kwa ndege bongo
 
Wana JF,
Hapa ofcni kuna mama amekuja kwa muda kutokea Cameroon
Nimemkuta akiwa katika hali kuwaza nikmuuliza

a) Mbona mama unaonekana unawaza au unahuzuni sana?
b) Umepa-miss nyumbani nini?

Akajibu: Mimi sina mawazo wala huzuni wala sipamiss nyumbani. Kwa nini nipamiss nyumbani na wakati nyie mupo hapa.
Akazidi kuporomoka: Nyie siyo binadamu kwani?

Ikabidi nijitete tu kwamba labda kwa sababu umezoe kule kwenu nikafikiria umepamiss sana na niaaga chapchap kwani niliona mama anataka kutumiwa na shetani.
mnaweza sana kuona ushetani kwa wenzenu kuliko kwenu. hivi kwa kukujibu "kwani nyie siyo watu" manake ni kutumiwa na shetani? au wewe unaependa ku project mambo ndo una wingu la ushetani?. wewe unajiona kumwuliza "mbona unawaza", haikuwa kutumiwa na shetani... ila yeye kusema "hamis nyumbani kwakuwa hata hapa kuna watu" ni ushetani eeeh?. kama unaamini u msafi sana kwanini uwatafute watumiwa na shetani?. unafiki unafiki
 
huyo mama anaongwa kiswahili?au wewe lugha ndio hukumwelewa hio lugha iliyokuja kwa ndege bongo
huyo mama hakika hajui kiswah, hebu weka hayo majibizano kwa KIMALKIA ili tuone km maana inabaki vile vile?
 
Mtoa mada tafadhali naomba urejee kichwa cha habari yako.."mama huyu naye yumo kweli"
baada ya kusoma kwa kina sijaelewa katika haya yafuatayo na ningeomba majibu toka kwako

1- mama huyu yumo kwa lipi au kipi mpaka uje na kichwa kizito kiasi hicho cha habari hii

2- mama kutoku-miss nyumbani kwake cameruni kunamfanyaje au kunahusiana nini na wewe kusema yumo kweli?

3- mama kusema hapamiss nyumbani kwake wakati nyie watanzania na wafanyakazi wenzake mpo kunamfanyaje mama kuwa yumo kweli?

4- kwa mujibu wa maelezo yako unaonekana kama ni kijana/mtoto wa kiume..je huoni kama unamkosea mama na mwajiri wako kwa kumuuliza maswali ya kipuuzi na hasa wakati wa kazi ofisini kwenu?

5- je hudhani kwa tabia hizi unazozianza ukiwa na umri mdogo kama wako zinaweza kukuletea matatizo ukubwani na kujikuta ukisutwa na hata kuishia kuwa ubwabwa kwa tabia za kikekike za umbea na upana kaa pazia la senema?

majibu tafadhali...

Nothing personal...just thinking out of a box...karibu tufikiri sote.
 
Hakuna kutumiwa na shetani wala nini.

Inabidi tujifunze kuacha kuwa nosy, intrusive, busybodies etc katika mambo ambayo hayatuhusu.

Serves you right. Kwa nini unaona mtu ni lazima apamiss nyumbani wakati hata hujui huko nyumbani kwao kukoje? Kama kabalaswa kivita na ndugu zake wote wamekufa huoni habari nzima ya kupamiss nyumbani ni kumtonesha kidonda?

Respect people's spaces, sio kila mtu anatoka kijijini kwenu ambapo maswali ya kizushizushi yanakuwa treated kama icebreakers bila kufikiri sana.
 
mmemkomesha sidhani kama tarudiakuleta thread za kinamna hiyo
 
Mtoa mada tafadhali naomba urejee kichwa cha habari yako.."mama huyu naye yumo kweli"
baada ya kusoma kwa kina sijaelewa katika haya yafuatayo na ningeomba majibu toka kwako

1- mama huyu yumo kwa lipi au kipi mpaka uje na kichwa kizito kiasi hicho cha habari hii

2- mama kutoku-miss nyumbani kwake cameruni kunamfanyaje au kunahusiana nini na wewe kusema yumo kweli?

3- mama kusema hapamiss nyumbani kwake wakati nyie watanzania na wafanyakazi wenzake mpo kunamfanyaje mama kuwa yumo kweli?

4- kwa mujibu wa maelezo yako unaonekana kama ni kijana/mtoto wa kiume..je huoni kama unamkosea mama na mwajiri wako kwa kumuuliza maswali ya kipuuzi na hasa wakati wa kazi ofisini kwenu?

5- je hudhani kwa tabia hizi unazozianza ukiwa na umri mdogo kama wako zinaweza kukuletea matatizo ukubwani na kujikuta ukisutwa na hata kuishia kuwa ubwabwa kwa tabia za kikekike za umbea na upana kaa pazia la senema?

majibu tafadhali...

Nothing personal...just thinking out of a box...karibu tufikiri sote.

Who cares, usihofu mkubwa, mimi ni dume la bengu daima.
 
Hujamuelewa mama sema na wewe ume perceive hayo maongezi yake kulingana na interest zako

tunaelekea kubaya sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom