"Mama anaupiga Mwingi" Hivi bado inasikika

"Mama anaupiga Mwingi" Hivi bado inasikika

Mim naona kuna haja ya kupitisha sheria ya kutoruhusu mswaada kupitishwa na bunge mpak wananchi waukubali maan vichwa vilivyopo bungen vinafikilia matumbo yao. Juz tu hapa mbunge anatakaaongezewe mshahara sasa kuna wabunge hapo.
Prof.Assad aliwahi kusema "bunge halina meno" ni kweli hii maana wanabwabwaja tuu maneno
 
[emoji126][emoji126]anaupigia nje ya uwanja tatizo[emoji38][emoji1][emoji1][emoji1]
 
Maisha yanaenda kasi. Wakati hii inapitishwa tuko busy kuhakikisha Diamond hafanikiwi. Leo Diamond anasheherekea kununua Rolls Royce Sisi tunalia tozo za muamala ni kubwa sana!

Lakin hata yeye anakatwa [emoji23][emoji23]
 
Mim naona kuna haja ya kupitisha sheria ya kutoruhusu mswaada kupitishwa na bunge mpak wananchi waukubali maan vichwa vilivyopo bungen vinafikilia matumbo yao. Juz tu hapa mbunge anatakaaongezewe mshahara sasa kuna wabunge hapo.
Wazo zuri lakini kumbuka wabunge ni wawakilishi wa wanachi kwenye majimbo yao husika,
 
Baada ya kufariki mzee Magufuri na kupokewa na makamu wake Sasha uliibuka msemo maalufu wa mama anaupiga mwingi sana kama kuonesha dharau na kebehi kwa hayati Magufuli baada ya tozo za simu na kodi ya mafuta hatusikii tena habari za mama anaupiga mwingi sana shida nini

Wapinzani wa nchi hii ni hovyo sana wakati wa Bunge la bajeti mlikuwa busy na kauli yenu ya kusaga kunguni mkawa busy na DIAMONDPLATNUMZ na tuzo za BET kuanzia makamu mwenyekiti hadi wapambe busy na ujinga ujinga wa diamond sasa hamuelew chochote

Sasa tunasema mama anaupiga mwingine aachwe tulipe kodi tujenge nchi tuachane na mwenda zake
Usimfananishe mama na vitu vya kijinga
 
umenena mkuu, hapo ndipo utawajua jinsi watu walivyo wanafiki.
kamwe viongozi wetu wasikubali kupakwa mafuta kwa mgongo wa chupa.
Kamwe viongozi wetu wasidhani kama inawezekana kumridhisha kila mtu.
Kamwe viongozi wetu wasikubali kuyumba wala kuyumbishwa, huu ndio maana ya uongozi.
Maamuzi yaliyo fanyika ya kulipa kodi hizi yana baraka zote za wawakilishi wetu ambao ni wabunge wetu.
tuendelee kuchapa kazi, tuachane na wapinga maendeleo.
Kwendaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Na bado..... Hii safari tutajuta.... Hizo kodi ni kubwa mmno....
Kuna mtu kanitumia sh 21500 kupitia halotel, kakatwa sh 1350(sh 960 tozo ya serikali). Sijui nitakatwa sh ngapi nikienda kuitoa. Kampuni inapata sh 390, serikali sh 960! Huu ni wizi wa kidola.
 
Wazo zuri lakini kumbuka wabunge ni wawakilishi wa wanachi kwenye majimbo yao husika,
Kinadharia wabunge ni wawakilisha wa wananchi, kiuhalisia sivyo. Wengi walipitishwa na dola baada ya kushindwa vibaya, eg mbunge wa Tabora mjini, automatically wako royal kwa dola. Wabunge wapo royal kwa CCM, wakienda kinyume hawatarudi 2025. Wabunge wa covid-19 ni wateule wa dola ili kukidhi masharti ya misaada ya wafadhili. Mwana nchi anakosa mwakilishi.
 
Kila kukicha kauli zilikuwa ni mama anaupiga mwingi mno,, Facebook,hapa jukwaani,watssap,jamuhuri ya Twitter.
Huku sukuma gang wakipondwa haswa kila uchao.
Je? nini kimefanya kauli hii kupotea ghafla na mapema hivi?,

Mwenye taarifa atujuze tafadhali,

Hisia zangu pengine mama kaupiga mwingi mno mpaka kapitiliza? [emoji1787], Sasa apewe jina lingine?,au katugusa tuliompa hilo jina?
 
Mama bado anaupiga mwingi, Kwenye tozo kapiga chenga timu yake hadi timu pinzani, sasa wote wameanza kuzungumza lugha moja. Kuna ile timu Tumpe muda hii ndio imeishiwa pumzi kabisa.
 
Rais msikivu kama lilivyo jina lake.....

Mh.SSH anaangalia maslahi mapana ya nchi.....

Wako waliotaka awafurahishe.....kimakundi....kang'amua hila zao......

Hawa ndio walioko nyuma ya KUMSHAMBULIA kulikozidi......

Achana na hayo makundi....
Achana na hao CHADEMA....

Mh.SSH bado anaendelea kuupiga mwingi.......

Ni jana tu meli kubwa ya mizigo iliyobeba magari zaidi ya 3000 imetua hapo bandari salama......yote ni kwa sababu ya SAFARI ZAKE ZA RWANDA....BURUNDI......

Mh.Kagame ni mbia wetu.....mizigo ya Rwanda inaendelea kupitishwa hapo baada ya 'kusuasua" kwa muda........

#SiempreSSH
#SiempreJMT
#KatibaIliyopoNiNzuri
#SiempreSerikaliMbiliZaJMT
#HakunaNamnaKaziIendeleeTu
 
Nadhani labda aina ya mpira ni outdated sijui!??? Embu wajaribu kuubadili mpira wenyewe...
 
Back
Top Bottom