Mama analia kwa uchungu nyumbani

Mama analia kwa uchungu nyumbani

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
4,174
Reaction score
3,007
Unakuta mwanaume yuko kwenye ndoa alafu anampiga mkewe na watoto alafu yeye huyo kwenye umalaya.
 
Mkuu naona hii ndoto haijakaa vizuri rudia tena kuota harafu njoo uandike.
 
Mkuu unaangusha chama....ina maana haya ni matokeo ya ku wank???
 
Huyu atakuwa ameyaona yanatendeka usiku wa leo, jirani kwao, Baba mbabe kapiga muke na mitoto halafu kasepa kwa raha zake, kwa hasira na kigugumizi ndio akaandika haya. Kwakweli inatia hasira na uchungu sana, manyanyaso mabaya sana, kwa wale waliokuwa wakashuhudia ukatilii kwa mama zao ni hatari zaidi kwao na maisha yao ya badae.
 
hiyo thread ilikua ndefu ngoja niwaulize wana mitambo imekuaje waweze kutujuza
 
Huyu atakuwa ameyaona yanatendeka usiku wa leo, jirani kwao, Baba mbabe kapiga muke na mitoto halafu kasepa kwa raha zake, kwa hasira na kigugumizi ndio akaandika haya. Kwakweli inatia hasira na uchungu sana, manyanyaso mabaya sana, kwa wale waliokuwa wakashuhudia ukatilii kwa mama zao ni hatari zaidi kwao na maisha yao ya badae.
asante mkuu ila uzi ulikua mrefu ,wana mitambo watatujuza
 
Pole sana kwa kupigwa...kama wewe ni mwanamke ,kwa post nyepesi kama hii we nilazima uwe punching bag kwa mmeo,nalazima mumeo awe na malaya wengi kama unavyowaita.maana haueleweki.
 
ACHA KUJIFANYA MUCH KNOW..
KWAN WEWE NDIO moto wa maji?????
HABARI ALETE MWINGINE, MAELEZO UTOE WEWE!!!!!! KISEBUSEBU.....

#Chief Eng
Acha kujifanya kihede mswede nichangie mawazo yangu uyaingilie uko kichwani kwangu? Utumbo wa kuku wewe
 
Back
Top Bottom