Mama afia lodge na mme wa mtu


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Nimepata habari mbaya na za kusikitisha kuna mama mmoja amefia Rombo Green View maeneo ya Shekilango akiwa na hawala. Inasemekana mama huyo alikuwa hapo anavinjari na huyo hawala ambaye ni staff wa mme wake huko Mkwawa.
Mama alikuwa ni mtu mzima yaani mama wa makamu. Polisi wanamshikilia hawala kwa uchunguzi zaidi mwili wa marehemu hauna majeraha yoyote yale. Tukio limetokea week end hii.
Yawezekana mama alipata utamu mpaka akapitiliza na kulala fofofo na kushindwa kuamka.
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
1
Points
35
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 1 35
Nimepata habari mbaya na za kusikitisha kuna mama mmoja amefia Rombo Green View maeneo ya Shekilango akiwa na hawala. Inasemekana mama huyo alikuwa hapo anavinjari na huyo hawala ambaye ni staff wa mme wake huko Mkwawa.
Mama alikuwa ni mtu mzima yaani mama wa makamu. Polisi wanamshikilia hawala kwa uchunguzi zaidi mwili wa marehemu hauna majeraha yoyote yale. Tukio limetokea week end hii.
Yawezekana mama alipata utamu mpaka akapitiliza na kulala fofofo na kushindwa kuamka.
Ni kweli?
 
WAZIRI MKUU

WAZIRI MKUU

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
WAZIRI MKUU

WAZIRI MKUU

Member
Joined Nov 23, 2010
40 0 0
Nimepata habari mbaya na za kusikitisha kuna mama mmoja amefia Rombo Green View maeneo ya Shekilango akiwa na hawala. Inasemekana mama huyo alikuwa hapo anavinjari na huyo hawala ambaye ni staff wa mme wake huko Mkwawa.
Mama alikuwa ni mtu mzima yaani mama wa makamu. Polisi wanamshikilia hawala kwa uchunguzi zaidi mwili wa marehemu hauna majeraha yoyote yale. Tukio limetokea week end hii.
Yawezekana mama alipata utamu mpaka akapitiliza na kulala fofofo na kushindwa kuamka.
Labda lakini sio issue,haya mbona yanatokea daily sema hayapati airtime ila ni matukio tuliyozoea huku kwetu uswahilini
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mmmmmh aibu yetu aibu yao?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Tehe mbaya sana hiii
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
hahaha Mambo ya Mpango wa Nje yamegoma! :whoo:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hii habari niliiona juzi lakini sikujua kama jamaa ni mume wa mtu aisee naona "MPANGO WA NJE" umegonga mwamba
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Za Mwizi ni Arobaini
Zimewakuta
Ila Jamaa aliyeliwa mkewe hata pata taabu maana mamsapu kesha tangulia mbele ya hukumu sijui haki:A S-alert1:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Za Mwizi ni Arobaini
Zimewakuta
Ila Jamaa aliyeliwa mkewe hata pata taabu maana mamsapu kesha tangulia mbele ya hukumu sijui haki:A S-alert1:
Unajuaje kama hatapata taabu unacheza na mke wa mtu nini, hata kama ameishafariki kumbuka huyu jamaa aliyefiwa na mke anafanya kazi pamoja na huyu jamaa aliyekuwa anajivinjari na mkewe
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Nimepata habari mbaya na za kusikitisha kuna mama mmoja amefia Rombo Green View maeneo ya Shekilango akiwa na hawala. Inasemekana mama huyo alikuwa hapo anavinjari na huyo hawala ambaye ni staff wa mme wake huko Mkwawa.
Mama alikuwa ni mtu mzima yaani mama wa makamu. Polisi wanamshikilia hawala kwa uchunguzi zaidi mwili wa marehemu hauna majeraha yoyote yale. Tukio limetokea week end hii.
Yawezekana mama alipata utamu mpaka akapitiliza na kulala fofofo na kushindwa kuamka.
Hii ni noma mkuu, nimeipata asubuhi hii WAPO radio. Jamaa anaitwa Christopher Mabere ni IT Mkwawa Colledge Iringa Mwanamke alikua anasoma chuo cha Diplomasia, Mume wa marehemu ni mwalimu Mkwawa Iringa. Bw Mabere alikuja Dar kwa shughuli za kikazi (IT) UDSM
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
ndo mambo ya kazi za nje hayo.ukiwa mpiga kazi za nje inabidi ujiandae kwa mambo kama haya
 
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
368
Likes
1
Points
0
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
368 1 0
Hii ni noma mkuu, nimeipata asubuhi hii WAPO radio. Jamaa anaitwa Christopher Mabere ni IT Mkwawa Colledge Iringa Mwanamke alikua anasoma chuo cha Diplomasia, Mume wa marehemu ni mwalimu Mkwawa Iringa. Bw Mabere alikuja Dar kwa shughuli za kikazi (IT) UDSM

mume marehemu anaitwa nani? NA WAPA POLE SANA
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
akuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,zat dei mi sinilikuwa na ww kule no 6?
Ndio maana nikashtuka nikasema duh utakuwa ulichoropoka saa ngapi anyway nimeshusha pumzi baada ya kusikia uko hai
 

Forum statistics

Threads 1,237,828
Members 475,675
Posts 29,302,552