Malumbano ya hoja leo ITV: Mchangiaji na wachaga

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
618
500
Leo marudio ya malumbano ya hoja yaliofanyika Mtwara kuna mchangiaji, alikua anazungumzia hoja iliyokua mezani ya gas, jamaa ameonyesha dhahiri yeye na wenzake wa huko kusini wana chuki na wachaga nimemquote akisema 'mafisadi wa kutoka Moshi watakiona'

Wakuu hii ina maana gani?
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,773
2,000
huenda mkalikuza nyie kwa triki ya ukabila... ila hili liko wazi kabisa kaskazini ndugu zao kaskazin... watu wj kanda zingini huwadharau.. na halipingiki kuwa kaskazini ni watu wa mkono mrefu na wa birika
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
22,935
2,000
Ki ukweli when it comes to hard working people the so called northerners wanajitahidi sana, but on the hand when it comes to selfishness , hawa jamaa wanajitahid pia kuwa selfish, ilo suala la ubinafsi nmelishuhudia sana wakati nipo shule hasa hasa during my High school & university studies. They rarely work or create rapport with people who come out north zone
 

kbosho

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
13,026
2,000
Ninacho amini mtu hazaliwi na chuki ila anafundishwa chuki hasa kwa jamii inayo mzunguka.. Watanzania hatupenda kama tunavyo jionyesha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom