Malkia wa Nguvu: wampa pole Zari

Malkia wa Nguvu: wampa pole Zari

SSH2025_2030

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
9,661
Reaction score
9,806
Washindi wa Tunzo ya Kimataifa ya "Malkia wa Nguvu" kwa umoja wao wamemtumia salamu za rambirambi The Boss Lady Mrs. Diamond Chibu kwa kufiwa na mumewe wa zamani Ivan.

Kiasi cha rambirambi walichotoa kitatangazwa baadae.
 
Washindi wa Tunzo ya Kinshasa ya "Malkia wa Nguvu" kwa umoja wao wamemtumia salamu za rambirambi The Boss Lady Mrs. Diamond Chibu kuwa kufiwa na mumewe was zamani DR. Ivan. Kiasi cha rambirambi walichotoa kitatangazwa baadae.
Sawa
 
Back
Top Bottom