Malipo ya Sensa:Je hivi ndivyo ilivyo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya Sensa:Je hivi ndivyo ilivyo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr. Bigman, Aug 14, 2012.

  1. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Jamani, Wakufunzi/Wawezeshaji wa mafunzo haya ya makarani wa sensa yanayoendelea hivi sasa,nchi nzima tujuzane. Imekuwa stated clearly ktk waraka uliotoka ofisi ya Taifa ya takwimu kuwa mkufunzi atalipwa tshs 40,000/= kwa siku. Sasa huku Mkoa wa Lindi wanalipa tshs 35,000/= bila maelezo yeyote yale. Hii ni sawa wenzetu wa maeneo mengine? Kuna mabadiliko rasmi au ni uchakachuaji?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wanawaibia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hiyo hiyo inatosha. unataka ule peke yako? kwa Bongo hayo mambo ya kupiga pasu mbona kawaida tu na hamna swali? kila mtu hula ofisini kwake. mia
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,957
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Hiyo si ni 10% unashangaa nini? Umepata kihalali hiyo nafasi kweli? In tz nothing impossible ndiyo maana anayeiba kuku anauawa papohapo lkn anayeiba mabilioni anabembelezwa ayarudishe (only in tz)
     
  5. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Waraka mwingine upo unaoeleza kuwa walipwe 35000 na wewe uko kizalendo au kimaslahi
     
  6. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,881
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    mbona Mbeya mjini wanalipwa 32500/= unaichezea Tanzania wewe! Kila mtu anatafuta tobo anyonye asali ya nchi.
     
  7. M

    Mpendawali Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapohapo mzuka 2!!!shukuru umepata nafas
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    ukiona manyoya........
     
  9. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,760
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Msikubali chukua hatua
     
  10. S

    Sympson.E New Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakata tsh 2500 kwa ajili ya chakula
     
  11. S

    Sympson.E New Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakata tsh 2500. Kwa ajili ya chakula.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,293
    Likes Received: 4,261
    Trophy Points: 280
    Sasa wao wakale wapi jamani???
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,189
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Hili zoezi linahitaji uzalendo zaidi kama serikali ingejua ingechukua watumishi wa serikali ili iwe ni sehemu ya kazi yao maana watz tumezidi kila kitu posho, umwite mtu kwenye semina ambayo ni kwa manufaa kwake hata kama ni katika eneo lake lilelile atataka posho kubwa, inabidi tuvunje hii tabia ila kama waraka unasema hivyo komaeni wawalipe
     
  14. I

    Igangilonga Senior Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijui kuhusu wakufunzi wanalipwaje, but makarani wanalipwa Sh. 32,500 + 2,500 ya chakula kwa siku kwa kipindi cha semina (jumla 35,000). Kipindi cha kazi yenyewe ya kuhesabu ambayo itachukua km siku 7 watalipwa lumpsum ya 250,000 + 35,000 ya nauli
     
  15. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa kabisa ata uku kwetu ndo ivo ivo
     
  16. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Mkuu Igangilonga, tafadhali hebu nifafanulie zaidi hapo. Hiki kipindi ca Semina kimepangwa kuwa ni siku ngapi? Na hapo pa 250,000 + 35,000 maana yake ni kuwa 285,000/= PLUS zile za Kipindi cha Semina??? Dah, Sijui kwa nini sikutafuta Mshikaji akanisukumia huko....!
     
  17. njofu

    njofu Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    babati wanakata 5000 heri yenu
     
  18. njofu

    njofu Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    babati wanakatwa 5000 kwa ajili ya chakula
     
Loading...