Malinzi ungemfahamu James Rugemalila mapema

Malinzi ungemfahamu James Rugemalila mapema

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,711
Reaction score
1,738
Tumeona nchi hii pana watu (wazawa) wenye moyo wa kusaidia jamii.

Mfano ni huyu mheshimiwa James Rugemalila aliyeamua kugawa Escrow zake kwa marafiki zake wenye matatizo mbalimbali.

Kama Jamal Malinzi, rais wa TFF, angekuwa na uhusiano na huyu jamaa angepewa Escrow za kutosha kwa ajili ya shuguri za utendaji za TFF.
 
Unataka kusema na malinzi angeunda azimio la 9 la bunge?
Waliopewa walifanya kazi maalum wakalipwa in good faith!!
 
Kwa TFF, mzee Ruge angeliinua kweli kweli just in good faith. Umechelewa lakini
 
Back
Top Bottom