Malinzi amemfungisha vilago kocha wa timu ya Taifa

Malinzi amemfungisha vilago kocha wa timu ya Taifa

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,924
Reaction score
63,655
Jamal malinzi amemwambia kocha wa timu ya Taifa aondoke. Amemwambia afungashe vilago sababu hajafikimiza malengo kama mkataba wake unavyo eleza. Malinzi ameamua kuingia gharama ya kumlipa hela ya kuvunja mkataba wake.

My take;Huyu Jamal Malinzi atainua soka la Tanzania sababu anaonekana anauchungu na Nchi yake.

Big up malinzi
 
labda tumpe muda kidogo nadhani ni mapema mno
 
Tutatimua makocha mpaka tumwite Jose Mourinho. Team haiundwi na makocha isipokuwa na Academic, angalia Team ambazo zimeendelea zote zimeanza kusuka wachezaji tangu wakiwa watoto ndo maana ni rahisi kukuta video za Messi, Ronaldinho n.k ukakuta mpaka kanda zao za utotoni. Kutimua makocha mimi naona ni ujinga wa hali ya juu. Mimi naona Viongozi na timu hasa Tanzania huwa zinatimua makocha ili kujitangaza tuu kama Wanavyofanya Simba na Yanga. Kwa Team ya Taifa na Style hii ya kubadilisha makocha tukidhani ni suluhisho mimi naona tunasafari ndefu sana.
 
Jamal malinzi amemwambia kocha wa timu ya Taifa aondoke. Amemwambia afungashe vilago sababu hajafikimiza malengo kama mkataba wake unavyo eleza. Malinzi ameamua kuingia gharama ya kumlipa hela ya kuvunja mkataba wake.My take;Huyu Jamal Malinzi atainua soka la Tanzania sababu anaonekana anauchungu na Nchi yake. Big up malinzi

You should not make such a simple conclusion! It is premature to conclude that!
 
Tutatimua makocha mpaka tumwite Jose Mourinho. Team haiundwi na makocha isipokuwa na Academic, angalia Team ambazo zimeendelea zote zimeanza kusuka wachezaji tangu wakiwa watoto ndo maana ni rahisi kukuta video za Messi, Ronaldinho n.k ukakuta mpaka kanda zao za utotoni. Kutimua makocha mimi naona ni ujinga wa hali ya juu. Mimi naona Viongozi na Team huwa zinatimua makocha ila kujitangaza tuu kama Wanavyofanya Simba na Yanga. Kwa Team ya Taifa na Style hii ya kubadilisha makocha tukidhani ni suluhisho mimi naona tunasafari ndefu sana.

Simba yanga wamefukuza sana , they have never achieved anythng in international soccer. Malinzi usiingie kwenye mkumbo wa watu ambao hawakwenda shule. Do not jeopardize your credibility. What will you tell soccer lovers ( I am not one of them anyway) if the one your are going to employ will make no difference in team's performance!
 
Uchungu kwa nchi unapimwa kwa kufukuza makocha? Kama ni hivyo, Manji na Rage wana uchungu zaidi wa nchi kuliko Malinzi!
Mimi si muumini wa Malinzi. Wala si muumini wa Paulsen. Lakini kusubiri mwaka mmoja na kitu umalizike tukiwa chini ya kocha asiyejua kwamba mbele ya Taifa Stars, Kilimanjaro Stars na Zanzibar Heroes ni watoto pacha na kwa hivyo ama azifundishe zote au awachane na zote, aliyeshindwa kuipatia Kilimanjaro Stars hata kombe la Challenge licha ya umbumbumbu wake huo, aliyeshindwa kuifanya Taifa Stars kufikia angalau ilipoachwa na Maximo ....... kumbakisha kocha huyo ni sawa na kuepa kwa kufumba macho badala ya kuikimbia gari inayokuja kasi mbele yako baada ya kupoteza mwelekeo.
 
Hivi wadau Marximo ndo kagoma kabisa kurudi bongo??! tunamkumbuka kwa mengi sana
 
Tutatimua makocha mpaka tumwite Jose Mourinho. Team haiundwi na makocha isipokuwa na Academic, angalia Team ambazo zimeendelea zote zimeanza kusuka wachezaji tangu wakiwa watoto ndo maana ni rahisi kukuta video za Messi, Ronaldinho n.k ukakuta mpaka kanda zao za utotoni. Kutimua makocha mimi naona ni ujinga wa hali ya juu. Mimi naona Viongozi na timu hasa Tanzania huwa zinatimua makocha ili kujitangaza tuu kama Wanavyofanya Simba na Yanga. Kwa Team ya Taifa na Style hii ya kubadilisha makocha tukidhani ni suluhisho mimi naona tunasafari ndefu sana.

Hebu tupe mifano walikoacha kumtimua kocha ambaye amekaa timu inshuka maendeleo. Naomba mifano mitatu tu
 
Hebu tupe mifano walikoacha kumtimua kocha ambaye amekaa timu inshuka maendeleo. Naomba mifano mitatu tu

Team inaweza ikashuka si kwa sababu ya Kocha ila inaweza ikashuka kwa sababu ya wachezaji pia.
 
Uchungu kwa nchi unapimwa kwa kufukuza makocha? Kama ni hivyo, Manji na Rage wana uchungu zaidi wa nchi kuliko Malinzi!
Mimi si muumini wa Malinzi. Wala si muumini wa Paulsen. Lakini kusubiri mwaka mmoja na kitu umalizike tukiwa chini ya kocha asiyejua kwamba mbele ya Taifa Stars, Kilimanjaro Stars na Zanzibar Heroes ni watoto pacha na kwa hivyo ama azifundishe zote au awachane na zote, aliyeshindwa kuipatia Kilimanjaro Stars hata kombe la Challenge licha ya umbumbumbu wake huo, aliyeshindwa kuifanya Taifa Stars kufikia angalau ilipoachwa na Maximo ....... kumbakisha kocha huyo ni sawa na kuepa kwa kufumba macho badala ya kuikimbia gari inayokuja kasi mbele yako baada ya kupoteza mwelekeo.

Tena Maximo Watanzania wenyewe tulimwita Kichwa ngumu na tukataka kumtimua kwa nguvu zote kisa Watu wasiokuwa na nidhamu na wavuta bangi hawapo timu ya Taifa. Ukiangalia Kaseja,Maftaha, Chuji na Boban wote walistahili kutemwa. Akaja Kocha mwingine na akawaita wote hawa lakini Team bado ikawa ni nzito na yeye baadhi akaanza kuwatimua kama Amir Maftah, Boban, Chuji n.k akaja akatupatia Kombe la Challenge kwa kucheza soka la mchangani. Hata mm naunga mkono, Uzalendo haupimwi kwa kutimua makocha.
 
Kiukweli Paulsen tutamkumbuka kwa kujenga team yenye vijana tena baadhi wakiwa ni chipukizi. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
 
Nadhani muda umefika wa Tanzania kumleta kocha wa kazi kama Di Canio.
This guy is readily available na nina imani kutokana na kutokuwa na masihara wala upuuzi tukimpata Paolo DiCanio timu yetu itafaidika sana. Wachezaji wetu wataacha ubishoo na kucheza mpira hata kama ikibidi watandikwe makofi.
Bring in Di Canio
CC: Jamal Malinzi

Paolo_Di_Canio_Upton_Park_11_September_2010.jpg
 
Nadhani muda umefika wa Tanzania kumleta kocha wa kazi kama Di Canio.
This guy is readily available na nina imani kutokana na kutokuwa na masihara wala upuuzi tukimpata Paolo DiCanio timu yetu itafaidika sana. Wachezaji wetu wataacha ubishoo na kucheza mpira hata kama ikibidi watandikwe makofi.
Bring in Di Canio
CC: Jamal Malinzi

Paolo_Di_Canio_Upton_Park_11_September_2010.jpg

Sidhani kama wataweza mlipa mshahara
 
I wanna clear my wheel once and for all and I don't care who will fall.

CC: Jamal Malinzi.

Big up.
 
Last edited by a moderator:
I wanna clear my wheel once and for all and I don't care who will fall.

CC: Jamal Malinzi.

Big up.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, kwani huyo alietimuliwa waliwezaje kumlipa? Maximo nae waliwezaje kumlipa?

Maximo alikuwa hajulikani nafikiri kufundisha Tanzania kulimfanya ajulikane na wanasema mshahara wake ulikuwa 10m na JK ndio alikuwa anamlipa,Di Canio alikuwa mchezaji mkubwa na amefundidha timu England.Makocha wengi wanaofundisha África ni kutoka Ulaya Mashariki(Croatia,Serbia,Yugoslavia etc) hawa ni cheap na wavumilivu sana
 
Back
Top Bottom