Malezi ya watoto wadogo yanaboa jamani, mweeeeeeee!

Malezi ya watoto wadogo yanaboa jamani, mweeeeeeee!

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
4,971
Reaction score
1,656
Yaani hapa amevunja screen ya Tv hata sijui mechi ya man utd ntaenda angalia wapi, maana bar nako ni mikelele tupu. Natamni hata 'nimkate' kichwa aisee sema tu hii serikali itaingilia kati. Na kale ka ugomvi kake na aliyemuachia nyonyo ni kama kamemwagiwa petroli.

Jamani wenzangu unatumia njia gani, mbona mwenzenu ni kama wodi ya watoto hospitali. Kuna kila dalili ya kuanza ku-apply ule usemi usemao 'spare the rod spoil the child' ingawa najua watani-mind sana. Nshachoka mie!

Usiku mwema bandugu!
 
Uvumilivu na uelewa ndiyo njia pekee ya kukabiliana na watoto hasa walio katika rika la kufanya uharibifu.

Elewa kuwa hiyo ni hatua tu wapitiayo watoto wengi. Ukishaelewa hivyo hata kuvumilia hutapata shida.

Ila nikiri kuwa si kazi ndogo. Kuna wakati wanaweza wakakusuma hadi ukataka kuwadunda kama watu wazima. Lakini tumia ukubwa wako na busara zako ili usifike kufanya hivyo.
 
Huo ndo uzazi.

aisee wamama mbona mna kazi. Anaye wadharau apate laana aisee. Yaani hapa navuta picha inakuwaje yaani mama ndo inakuwa norma schedule yake hiyo on a daily basis!
 
Loh. . .Juzi kama sio mashahidi ningeweza kakaba kamoja!!Yani wangekua wana kazi dawa yao ingekua kuwakata mshahara!!

Ukisema ukasirike wala haisaidi, utaishia kupandisha hasira ukose pakuishushia!! Jitahidi tu kuwa mnamwangalia angalia akiwa karibu na vitu anavyoweza kuharibu kirahisi.
 
Wao si huwa wanatelekeza tu alafu mtoto akikua ndo utawaona wanatunisha misuri eti 'nimekuja kumchukua mwanangu'..........lol!!!

madam acha hasira bwana, si unajua wengine humu hatua moja mbele!
 
mie kangu huwa kanakuja na mpira, Halafu kaniambia 'baba banua nguuu ncheje mpira, ukipanua tu kanakupiga toba Halafu kanaaanza kunicheka. Tukilala kitandan basi mwenzenu nala mateke ya usoni SI mfano. Nimeamua kuhamishia kitanda changu chini kwenye siment. Ila mie nafurahi kalivyokatundu kwa sabab
Kabla ya hapo wife alikuwa mkinya kweli Ila siku hizi kama kafungiwa mota mdomon
 
mpendwa,

wengine wanamwomba Mungu usiku na mchana wapate watu wa kuharibu vitu vyao ndani na kuchafua nyumba, wewe unasema unatamani kumkata mtoto kichwa kwa kukukosesha kuangalia mechi ya man u? siwezi kuiamini hii sentensi mpaka utakapoirudia mara tatu!

kwa kweli kama hayo ndiyo yaliyoujaza moyo wako, Mungu akuhurumie sana, hujui usemalo mpendwa

ubarikiwe sana

Glory to God!
 
mpendwa,

wengine wanamwomba Mungu usiku na mchana wapate watu wa kuharibu vitu vyao ndani na kuchafua nyumba, wewe unasema unatamani kumkata mtoto kichwa kwa kukukosesha kuangalia mechi ya man u? siwezi kuiamini hii sentensi mpaka utakapoirudia mara tatu!

kwa kweli kama hayo ndiyo yaliyoujaza moyo wako, Mungu akuhurumie sana, hujui usemalo mpendwa

ubarikiwe sana

Glory to God!

Huyu hajui maana ya kuwa na mtoto. Wenyewe wanajua kuchomeka tu na kumwagia
 
Unao wangapi? Huwa hamuwakatazi kuchezea chezea vitu? Panga budget ya kuwanunulia makorokoro yao ya kuchezea na kujifunzia.
 
Uvumilivu na uelewa ndiyo njia pekee ya kukabiliana na watoto hasa walio katika rika la kufanya uharibifu.

Elewa kuwa hiyo ni hatua tu wapitiayo watoto wengi. Ukishaelewa hivyo hata kuvumilia hutapata shida.

Ila nikiri kuwa si kazi ndogo. Kuna wakati wanaweza wakakusuma hadi ukataka kuwadunda kama watu wazima. Lakini tumia ukubwa wako na busara zako ili usifike kufanya hivyo.
Afadhali umesema maana mbona hayo ni ya kawaida sana.
 
Yaani hapa amevunja screen ya Tv hata sijui mechi ya man utd ntaenda angalia wapi, maana bar nako ni mikelele tupu. Natamni hata 'nimkate' kichwa aisee sema tu hii serikali itaingilia kati. Na kale ka ugomvi kake na aliyemuachia nyonyo ni kama kamemwagiwa petroli.

Jamani wenzangu unatumia njia gani, mbona mwenzenu ni kama wodi ya watoto hospitali. Kuna kila dalili ya kuanza ku-apply ule usemi usemao 'spare the rod spoil the child' ingawa najua watani-mind sana. Nshachoka mie!

Usiku mwema bandugu!


Ni mtoto wako ama umesingiziwa? How could you dare do that? TV mbona utazichanga utapata nyingine...but life once gone ndo bye bye
 
hahaaahhahh ndo uzazi huo....
Enjoy every moment of it........
Huku ukiwafundisha kuthamini vitu, ndo wakati muafaka wa kuwafunza.....
 
Loh. . .Juzi kama sio mashahidi ningeweza kakaba kamoja!!Yani wangekua wana kazi dawa yao ingekua kuwakata mshahara!!

Ukisema ukasirike wala haisaidi, utaishia kupandisha hasira ukose pakuishushia!! Jitahidi tu kuwa mnamwangalia angalia akiwa karibu na vitu anavyoweza kuharibu kirahisi.

Ahahahahaaaaa safi sana. Tena na kazidi kuwa katukutu.
 
Back
Top Bottom