Malengo yangu mwaka ujao!


No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,157
Likes
5,151
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,157 5,151 280
Muda sio rafiki wa binadamu hata siku moja Mwenyeezimungu alituumba sisi tuishi kwa wema bila kutendeana maovu,tuheshimiane ili kuweza kutekeleza malengo yetu ya kuumbwa hapa Duniani. Kuanzia mwaka ujao hawa watu nitakua nao mbali sana kwa njia yeyote:
1.Wanawake wasiojitambua_ Hawa watu wamefanikiwa kunirudisha sana miaka 5 iliyopita naamini ningekuwa nao mbali ningekuwa zaidi ya hapa nilipo.
2.Ombaomba_Sasa hivi kuna lindi la watu katika jamii yetu hawataki kufanya kazi,wao ni kupiga mizinga kwa kwenda mbele.
3.Marafiki wanafiki_Yes hili nimelianza muda sana,najua kabisa jinsi unavyoongeza marafiki ndivyo unavyoongeza maaadui mimi nimeanza kuwachuja!
SIKU ZILIZOBAKI KUMALIZA MWAKA NI CHINI YA HAMSINI HATA INGEKUWA PESA HAITOSHI HATA KUNUNUA ANDAZI...TUSHARE PAMOJA MAWAZO,JE WEWE UNA MALENGO GANI? J.PILI NJEMA TUSOGEE IBADANI MUDA HUU.
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,788
Likes
4,772
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,788 4,772 280
Mwakani kwangu.
1. Kujibana na kujipanga.
(4:4:2 au 4:1:4:1 au 5:4:1)
2. Upweke nimeuchoka
Mwakani nafanya kweli. Nitatafuta wakuyajenga naye
3. Naunga hoja yako namba 3.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,239
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,239 280
Mi natembea kidogo kidogo nikinyata, kukamilisha malengo yangu ndani ya miaka 5 kuanzia sasa.
 
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
402
Likes
432
Points
80
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
402 432 80
nimejitahid kuacha pombe na naiman mwakan ntakuwa nimeacha rasmi nguvu zangu zote ntaendelea kuelekeza kwa muumba! Suala la kuoa ndio litaanza kufikiriwa mwakan panapo majaliwa! Mwisho mafanikio ya mwana JF yoyote ni yetu sote! Nawatakia mafanikio mema! Mungu awawepesishie mafanikio!
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,490
Likes
20,768
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,490 20,768 280
Hebu tumalize mwaka kwanza inawezekana mwaka huu ukaendelea ili JPM aendelee madarakani
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,964
Likes
14,580
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,964 14,580 280
Duuuhh
 
idaz

idaz

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
989
Likes
551
Points
180
idaz

idaz

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
989 551 180
"Mwakani"..hii ni dhana tu...anza mabadiliko sasa...time haisubirii mwakani...usiamini sana kalenda..take charge now.."wakati unaofaa ni sasa"
 
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2017
Messages
287
Likes
345
Points
80
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2017
287 345 80
Nani kauona mwaka?nani kamakiza mwaka? Nimajaliwa yake Mungu wee kuona mwakaa(hayo maneno ya Msondo).Tuombe Mola ayatimize yaliyopo moyoni mwetu mana kupanga jambo 1 na kutekeleza jambo lengine.
 
nyanimzungu

nyanimzungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
1,231
Likes
882
Points
280
Age
30
nyanimzungu

nyanimzungu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
1,231 882 280
Mwaka ujao nampango wa kujenga flyover nyumbani kwangu
 

Forum statistics

Threads 1,250,246
Members 481,278
Posts 29,725,644