Male Lawyers and women/ ladies

Male Lawyers and women/ ladies

Killmonger

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2015
Posts
2,027
Reaction score
2,252
My dear fellow professionals (lawyers/ Advocates), specifically male lawyers/ Advocates ... ni nini mmewafanyanya wanawake wa kitanzania kiasi cha kunikosesesha mimi your fellow learned brother a wife/ a serious relationship... maana kila ninapo ulizwa na hii jinsia yetu pendwa kuhusu kazi yangu... nikisema tu kwamba mimi ni Advocate basi nawapoteza hawa potential wives ... mme wafanya nini kwani?
 
Aiseee wapi huko,huku uswahilini nikiwaambia tu mimi M/sheria wanaanza kuniogopa dah...
What have we done??
 
Aiseee wapi huko,huku uswahilini nikiwaambia tu mimi M/sheria wanaanza kuniogopa dah...
What have we done??
Mkuu nilikua kwenye AGM Arusha .... nikakutana na a lady safi sana.... akaniuliza kazi yangu na hali ya hewa ikabadilika kabisa pale nilipo sema mimi ni wakili. Mwanza pia nikakosa, hata hapa Dsm pia nishapambana na hii hali.
 
My dear fellow professionals (lawyers/ Advocates), specifically male lawyers/ Advocates ... ni nini mmewafanyanya wanawake wa kitanzania kiasi cha kunikosesesha mimi your fellow learned brother a wife/ a serious relationship... maana kila ninapo ulizwa na hii jinsia yetu pendwa kuhusu kazi yangu... nikisema tu kwamba mimi ni Advocate basi nawapoteza hawa potential wives ... mme wafanya nini kwani?

Maybe you need to step your game up!

Your game ain’t tight enough.

Hata mimi nimesomea sheria lakini sina hiyo shida.
 
Mkuu nilikua kwenye AGM Arusha .... nikakutana na a lady safi sana.... akaniuliza kazi yangu na hali ya hewa ikabadilika kabisa pale nilipo sema mimi ni wakili. Mwanza pia nikakosa, hata hapa Dsm pia nishapambana na hii hali.
Boss hauhitaji hata legal officer bas wa kukuFilia kesi...
 
Maybe you need to step your game up!

Your game ain’t tight enough.

Hata mimi nimesomea sheria lakini sina hiyo shida.

Hongera mkuu... seems I can use your advice on this[emoji3]
 
Mbona mie Ex wangu ni mwanasheria na kasoma Harvard na yuko poa tu
 
Waambie uko wizara ya viwanda,utakuwa unaangusha mibuyu tu. Awamu ile ya kutoka kule ulipoondolewa mpango WA bandari, tulikuwa tunajitambulisha wakusanya kodi au Kutoka wizara ya kwenda Dubai kila siku.
 
Back
Top Bottom