Malawi kuna Mumiani!

Malawi kuna Mumiani!

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,834
Watu watano wameuawa nchini malawi kwa kutuhumiwa kuwanyonya watu damu na kunywa damu hiyo kutokana na imani za kishirikina,Taarifa zilizopo watu hao walianzia nchi jirani na serikali mpaka sasa imepiga marufuku watu kutembea usiku.Angalizo kwa watanzania wenzetu mliopo huko na mnaotegemea kwenda huko.
 
Watu watano wameuawa nchini malawi kwa kutuhumiwa kuwanyonya watu damu na kunywa damu hiyo kutokana na imani za kishirikina,Taarifa zilizopo watu hao walianzia nchi jirani na serikali mpaka sasa imepiga marufuku watu kutembea usiku.Angalizo kwa watanzania wenzetu mliopo huko na mnaotegemea kwenda huko.
Hata Dodoma, capital city Ya Tanzania -wapo
 
Back
Top Bottom