Malaria sugu na zubeda


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,594
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,594 280
Huyu hapa kachukua fomu kweli lol!!!! anataka kufanya nini?? mimi bado sijajua wanachotaka kufanya!!!!
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Fisadi papa huyo anataka kufunga mjadala wa kesi ya radar
 
majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
389
Likes
56
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
389 56 45
kwa jinsi watanzania tulivyo mambumbumbu kama watangazaji wa clouds FM, chenge anaweza kupewa uspika hivi hivi tunaangalia!!!!!!!! wakati inajulikana anataka kwenda kurekebisha kitu gani, clouds waropokaji tu na wanawania UDC hasa kibonde mshamba tu.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,594
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,594 280
kwa jinsi watanzania tulivyo mambumbumbu kama watangazaji wa clouds FM, chenge anaweza kupewa uspika hivi hivi tunaangalia!!!!!!!! wakati inajulikana anataka kwenda kurekebisha kitu gani, clouds waropokaji tu na wanawania UDC hasa kibonde mshamba tu.
na jamaa ana mtandao wa nguvu na mkubwa sana JK mwenyewe anamkubali sema alitumia ujanja wa kutokwenda kumpigia kampeni akamtuma mke wake. huyu jamaa akichukua nadhani hata mataifa ya nje especially UK watatushangaa sana
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,640
Likes
22,507
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,640 22,507 280
Hivi Malaria Sugu ataambulia hata ukuu wa Wilaya au alikuwa anashikia mapembe.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,594
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,594 280
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Huyu njemba hana mshipa wa aibu hata kidogo. Kashifa zote hizo bado anataka uongozi? Lol!
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
awe na aibu halafu atakula wapi?
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
972
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
972 82 45
Hivi Malaria Sugu ataambulia hata ukuu wa Wilaya au alikuwa anashikia mapembe.
Ukuu wa wilaya?? Hawa jamaa wakishikwa mkono,,au hata kupewa sahani ya ubwabwa na hao waheshimiwa wanaowapigia debe mbona inatosha kabisa,,,
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Kama chnge akishinda u spika watanzania tutaonekana watu tuliokosa fikra, uwezo wa kufikiri kabisa. Yaani mtu ambaye ana mikesi mingi tu mahakamani ndiyo agombee uspika!!!! Hiyo ni kampeni ya kumuondoa Sitta ili mambo yaende kinyemela nyemela. Eeehe Mungu linusuru taifa hili.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
CCM wamemwambia Chenge achukue form ili watu wawe na divided attention waache kuwaza matokeo wawaze CHENGE na kumdiscus daily
 

Forum statistics

Threads 1,235,908
Members 474,863
Posts 29,240,227