Makutano ya fire na Morocco-panahitaji macho zaidi

Makutano ya fire na Morocco-panahitaji macho zaidi

Carnivora

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3,644
Reaction score
6,028
Habari za usiku huu wakuu.

Nina imani viongozi na wahusika wa suala hili wanapita katika forum hii, maana kwetu watu kama sisi ndio sehemu pekee ya kutolea maoni, kero, na vitu kama hivyo.

Mimi ni mtumiaji wa barabara za jijini Dar es Salaam kwa kiasi kikubwa. Kazi zangu zinahusu kutembea na chombo cha moto barabarani nikikagua hili na lile na kutolea rwports. Kwa hivyo naandika kwa uzoefu wangu wa muda mrefu.

Kwanza kabisa, makutano ya barabara za Morogoro na United Nations pale Fire. Kunakuwa na sintofahamu sana hasa kukiwa na magari mengi nyakati za asubuhi na jioni. Watu wanaotoka Muhimbili wakielekea jangwani (Magomeni Mapipa) kwa kupinda kulia huwa wanazua kizaa zaa sana mahali pale. Kwa utaratibu wa taa hazioneshi kuna kupinda kulia, cha ajabu hata wakiwa askari huwa wanaruhusu right turning katika mazingira hatarishi. Na huku wanakotokea sijawahi kuona alama ya kukataza kupinda kulia (naomba nisahihishwe kama ipo). Kwa maoni yangu mahali pale hapafai magari yanayotoka Muhimbili kupinda kulia, ni hatari, na wanaotoka Kariakoo nao wanataka kupita pale pale. Lifanyieni kazi hili.

Pili, makutano ya barabara za Ali Hassan Mwinyi/Bagamoyo na Mwai Kibaki/Kawawa pale Morocco. Niseme ukweli, polisi wa pale wana upendeleo uliopitiliza katika kuongoza magari. Wamekuwa wakipendelea wanaotumia A.H. Mwinyi Road kwenda Bagamoyo Road na kuwaacha wanaokatiza toka Kinondoni kwenda Oysterbay/Mikocheni-kwa kutumia Kawawa na Mwai Kibaki Roads hasa nyakati za jioni. Inasemekana watumiaji wanaotoka Posta wanatoka "makazini" na jioni wanarudi nyumbani kupumzika. Lakini kimsingi muda wa jioni kila mtu anajitahidi kurudi kwake. Hata wanaotoka Masaki, Mikocheni, Kawe, Mbezi beach ya chini n.k nao wanakwenda nyumbani. Pia inasemekana bara bara zinazopewa kipaumbele zinatumika na viongozi wengi muda ule. Mnataka kutuaminisha viongozi wengi wanaishi Mbezi Beach, Goba, Tegeta, Kunduchi..n.k? Mi sijui, lakini nao ni watu kama namba acha tusome wote. Mtu anaweza toka Bamaga akaja kupita Morocco wakati aliyeko ubalozi wa Marekani hajakatiza Morocco. Huku Kinondoni foleni inafika Manyanya afande hana habari kabisaaaa. Anapeta tu one way.

Kama kweli kuna viongozi wengi basi wawe wanajaribu kubalance muda...kama dk 5 kwa 3 au 7 kwa 5 ili kuweka mambo sawa. Wakati mwingine tunalalamika foleni lakini foleni zinaletwa na askari wanaoongoza magari kwa kujifanyia mambo watakavyo wao si namna hali inavyotaka. Ndio maana wanajeshi wanaamuaga kushuka na kujipitishia magari yao na sometimes kuwapiga vibao polisi kwa kupendelea upande mmoja.

Ni hayo tu. Afande anayehusika ongea na watu wako tafadhali, tuifanye Dar iwe mji mzuri kwa usafiri.
 
Watu hawataki kuchangia ila leo nimejitahidi kuwahi seat
 
Habari za usiku huu wakuu.

Nina imani viongozi na wahusika wa suala hili wanapita katika forum hii, maana kwetu watu kama sisi ndio sehemu pekee ya kutolea maoni, kero, na vitu kama hivyo.

Mimi ni mtumiaji wa barabara za jijini Dar es Salaam kwa kiasi kikubwa. Kazi zangu zinahusu kutembea na chombo cha moto barabarani nikikagua hili na lile na kutolea rwports. Kwa hivyo naandika kwa uzoefu wangu wa muda mrefu.

Kwanza kabisa, makutano ya barabara za Morogoro na United Nations pale Fire. Kunakuwa na sintofahamu sana hasa kukiwa na magari mengi nyakati za asubuhi na jioni. Watu wanaotoka Muhimbili wakielekea jangwani (Magomeni Mapipa) kwa kupinda kulia huwa wanazua kizaa zaa sana mahali pale. Kwa utaratibu wa taa hazioneshi kuna kupinda kulia, cha ajabu hata wakiwa askari huwa wanaruhusu right turning katika mazingira hatarishi. Na huku wanakotokea sijawahi kuona alama ya kukataza kupinda kulia (naomba nisahihishwe kama ipo). Kwa maoni yangu mahali pale hapafai magari yanayotoka Muhimbili kupinda kulia, ni hatari, na wanaotoka Kariakoo nao wanataka kupita pale pale. Lifanyieni kazi hili.

Pili, makutano ya barabara za Ali Hassan Mwinyi/Bagamoyo na Mwai Kibaki/Kawawa pale Morocco. Niseme ukweli, polisi wa pale wana upendeleo uliopitiliza katika kuongoza magari. Wamekuwa wakipendelea wanaotumia A.H. Mwinyi Road kwenda Bagamoyo Road na kuwaacha wanaokatiza toka Kinondoni kwenda Oysterbay/Mikocheni-kwa kutumia Kawawa na Mwai Kibaki Roads hasa nyakati za jioni. Inasemekana watumiaji wanaotoka Posta wanatoka "makazini" na jioni wanarudi nyumbani kupumzika. Lakini kimsingi muda wa jioni kila mtu anajitahidi kurudi kwake. Hata wanaotoka Masaki, Mikocheni, Kawe, Mbezi beach ya chini n.k nao wanakwenda nyumbani. Pia inasemekana bara bara zinazopewa kipaumbele zinatumika na viongozi wengi muda ule. Mnataka kutuaminisha viongozi wengi wanaishi Mbezi Beach, Goba, Tegeta, Kunduchi..n.k? Mi sijui, lakini nao ni watu kama namba acha tusome wote. Mtu anaweza toka Bamaga akaja kupita Morocco wakati aliyeko ubalozi wa Marekani hajakatiza Morocco. Huku Kinondoni foleni inafika Manyanya afande hana habari kabisaaaa. Anapeta tu one way.

Kama kweli kuna viongozi wengi basi wawe wanajaribu kubalance muda...kama dk 5 kwa 3 au 7 kwa 5 ili kuweka mambo sawa. Wakati mwingine tunalalamika foleni lakini foleni zinaletwa na askari wanaoongoza magari kwa kujifanyia mambo watakavyo wao si namna hali inavyotaka. Ndio maana wanajeshi wanaamuaga kushuka na kujipitishia magari yao na sometimes kuwapiga vibao polisi kwa kupendelea upande mmoja.

Ni hayo tu. Afande anayehusika ongea na watu wako tafadhali, tuifanye Dar iwe mji mzuri kwa usafiri.
Sisi tumeshazoea hii hali huwa tukifika maeneo hayo tunaweka ear phone tunssikiliza report ya leo ya radio moja hivi maarufu mpaka askari ikimpendeza kuturuhusu kupita.
 
Sisi tumeshazoea hii hali huwa tukifika maeneo hayo tunaweka ear phone tunssikiliza report ya leo ya radio moja hivi maarufu mpaka askari ikimpendeza kuturuhusu kupita.
Mkuu pale unaweza pata hasira yaani jamaa kama hawaoni upande mwingine.
 
Junctions hizo 2 zina changamoto kubwa....!kwa mtazamo tu...traffic police maeneo hayo wanajitahidi sana...sana kuzingatia mahitaji halisi ya wakati husika.. Big up 'trafiki'.
 
Junctions hizo 2 zina changamoto kubwa....!kwa mtazamo tu...traffic police maeneo hayo wanajitahidi sana...sana kuzingatia mahitaji halisi ya wakati husika.. Big up 'trafiki'.
Umewahi kupita Tazara au pale Ubungo mbona kuna similar cases na maisha yanakwenda vizuri tu. Pale morocco kuna nn?
 
Morocco na makutano ya kutoka karume kwenda veta/tazara/kkoo...
TRAFFIC POLICE HAWANA USAWA WALA UNAOFANANA NA USAWA WA KUONGOZA MAGARI.. ni wapendelevu mno .. bora wangeziacha taa ziongoze (mara kadhaa nimepoteza wastani wa dakika 20-30 mataa..hasa morocco)
 
Morocco na makutano ya kutoka karume kwenda veta/tazara/kkoo...
TRAFFICK POLICE HAWANA USAWA WALA UNAOFANANA NA USAWA WA KUONGOZA MAGARI.. ni wapendelevu mno .. bora wangeziacha taa ziongoze (mara kadhaa nimepoteza wastani wa dakika 20-30 mataa..hasa morocco)
Pale veta nako kuna balaa tena kubwa tu
 
Umewahi kupita Tazara au pale Ubungo mbona kuna similar cases na maisha yanakwenda vizuri tu. Pale morocco kuna nn?
Hawa 'trafiki'hawawezi kuwaridhisha watu wote..!lkn njia yenye mzigo mkubwa pale ni Ally Hassani Mwinyi hivyo wataruhusu zaidi njia hiyo...
 
Ukishajua road inayopewa kipaumbele, tatizo linakuwa limeisha, kwa kuitafuta mapema, mfano kama wewe sio dereva wa daladala, basi kutoka Magomeni kwenda Mikocheni, kabla ya Morocco wewe chepuka kulia uje kuunga Best Bite na wanaotoka Posta halafu ukifika junction ya Morocco unakunja kulia, kama haijaruhusiwa utakunjia mbele.
 
pale morocco kwa sisi tunaoenda masaki,kawe,mikocheni wanajua kutukomesha
balaa lake utaliona jioni,wale matrafiki huwa nahisi wametolewa katavi,hawaijui daslam
halafu kile kituo cha dladala cha morocco(kama unaenda magomeni) kifutwe,kinasababisha foleni..
 
Back
Top Bottom