Makundi yenye silaha yajitokeza kumpinga Ayatollah huko Iran!!

Makundi yenye silaha yajitokeza kumpinga Ayatollah huko Iran!!

Yanayotokea Iran ni same thing na yaliyotokea Tanzania now wanasaka watu house to house internet ipo offline , starlink set zinatafutwa house to house, maiti hospital zimezuiliwa hadi ununue maziko kama tz miili haionekani. Waliokamatwa ni wengi sana, kisingizio cha maandamano lawama nchi za nje,
Ndivyo alivyokuambia Mafwele?
 
Hayo makundi yasiwe ya kiislam kama yale ya syria. Tatizo hawa wenye dunia huunda vikundi vya kiislam kwa maslahi yao inawa baadaye huja kuviteketeza misheni ikiisha kamilika. Waliishaona waislam ni mbulula ni rahisi kuwatumia kutokana na ujinga wao
 
Wengine lugha ,za Misukule na Majini hatuzijui tupe tafsiri hapo.
Tafsiri Trump;anawaheshimu sana viongozi wa iran Trump; Nanawashukuru Iran kwa kutowauwa walio wakamata. Trump; Hakuna aliye niambia niwache kushambulia Iran ni mimi mwenyewe nimeamua hivyo

Yote ni uwongo kwanza Iran hawezi kuwauwa hao bila mahakama kutoa hukumu na hio kusema hawata uliwa si kweli ni uwongo wa Trump, kaogopa katumiwa ujumbe Carries zake zipo kwenye target range hahaha mawigi akaogopa
 
Tafsiri Trump;anawaheshimu sana viongozi wa iran Trump; Nanawashukuru Iran kwa kutowauwa walio wakamata. Trump; Hakuna aliye niambia niwache kushambulia Iran ni mimi mwenyewe nimeamua hivyo

Yote ni uwongo kwanza Iran hawezi kuwauwa hao bila mahakama kutoa hukumu na hio kusema hawata uliwa si kweli ni uwongo wa Trump, kaogopa katumiwa ujumbe Carries zake zipo kwenye target range hahaha mawigi akaogopa
Kwa hiyo!!!!
 
Mkaanga sumu mossad, we huchoki tuu? Yaan Aayatolla mlishamshindwa mmebaki majungu TU, nilishakwambia mzayuni hana hamu ya kurudia mambo ya juni mwenyewe umejionea juzi tu wameufyata baada ya Putin kuwatumia meseji babu kasema hakutakuwa na cease fire Kama juni, ikianza lazima iishe trump karudisha mkia mwenyewe
Target ya magharibi ni vita tu ipagane ndani ya Iran kwaiyo watafanya kadri wawezavyo na pia Putin sio wa kuwaamini sana kamtupa msiria peke yake magharibi wamempa nchi mtu waliyesema gaidi ma waliweka mpaka dollar milion 10 Kwa Intel tu.
 
Back
Top Bottom