Makosa kwenye kuchagua Wachumba yanavyotugharimu sana

Makosa kwenye kuchagua Wachumba yanavyotugharimu sana

SOVIET UNION

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Posts
510
Reaction score
1,402
Wazungu moja ya sehemu walio fanikiwa ni kwenye kutafuta pair, sisemi kwamba hawana changanoto kwenye ndoa ila atlest huwa wana minimize sana.

Wazungu huwa wakitafuta Pair huwa wanaweka wasi vigezo na wanatafutana wanao fanana kwenye vigezo hivyo, Mfano;
  • kupenda Kuogele
  • Dancing
  • Ku watch Move
  • Travelling
  • Cooking
  • playing game
  • Business
  • Kugugs wanyama al Love animali
Na kadhalika.

Hapa unakuta wanakutana wanao fanana, ndo maana hata kwenye viwanja vya mpira ni kawaida Ulaya kukuta mke na mme wako uwanjani wakishangilia timu yao, utawakuta wanaenda wote kutazama move mpya, wanaenda bech wote, wanapenda wanayama wote kama Mbwa au paka. Sisi ni kawaida kukuta Mke hapendi kabisa mbwa na ukisafiri unaweza rudi ukakuta mbwa kakonda sana make mama hapendi mbwa ila wewe unapenda.

Sisi Africa kigezo ni Pesa basi na Demu au Men kakuzimia basi inatosha kuwekana ndani na hapo ndo matatizo huanza.

Mfano
- Mke anapenda Kuogelea wewe hupendi, hapo kukwaruzana kutatokea tu one day au mke itafikia wakati ataibia atenda kuogelea. Ile seke seke la Mwanza inaonekana mke alikuwa anapenda sana kujirusha na jamaa akawa yeye hana huo utanaduni, Mke hadi anaedna sijui uwanjani kucheki mpira ila jamaa kakomaa majini na samaki. Mke anenda kwenye show ya Diamond jamaaa hana hio hoby.

Vipi kama wote wangekuwa na Hoby zinazo endana kabisa angalau kwa asilimua 70?

- Mzee anapenda kwenda kutazama mpira Mke hapendi.

- Mke anapenda kutoka Out sana Mzeee hapendi.

- Mke anapenda Socilization au kusocilize na Mzeee yeye hapendi kabisa.

- Mzeee anapenda ufugaji ila mama yeye anapenda mambo ya urembo.

- Mama anapenda kilimo ila mzeee hapendi kabisa.

Hapa ndio mitifuano huwa inaanzia, Mke alikuwa na vitu anavyo vipenda ana lazimishwa aviache, wapo watakao acha kabisa, na wapo wanatakao acha kwa muda fulani au wapo watakao kuwa wanaibia.Ndo maana Familua zetu mara nyingi kwenye kumbi za Starehe una kuta ni wanaume tupu, Wamama wako Nyumbani au Mzeee eti anatoka out na Washikaji zake na mama naye anatoka na shoga zake out na watoto wanatoka na rafiki zao out.

Yaani Familia 1 ila Mama anatokaga na Shoga zake, Baba na washikaji wake na Watoto na rafiki zao, hapa sio sawa ni long run.

Hapa ndo kuvunjika kwa maadili kuna po anzia baadae tuna walaumu wazungu.
 
Kuna muhind mmoja alifundisha kwenye filamu na kusema..
" Ukiamua kumpenda mtu basi unawajibu wa kufanya anacho kipenda hata kama huna hobb nacho,
ni makubaliano ya akili yanatakiwa,

mimi napenda kuangalia sinema lakini sipendi show za mziki, girl wangu yeye anapenda show za mziki na hapendi sinema, kinachotakiwa hapo kila mmoja atoe muda na wakati wa kumfurahisha mwenzie kwa ancho kipenda.
 
Kwa kweli demu kama hamuendani hata kama awe na sura namna gani ,shape ,na ngozi nyororo ukishamaliza tu kumgegeda basi ,hakuna kitu kingine kinachowaunganisha hapa ndio utakuna mpo chumbani lakini hakuna story yeyote kila mtu kajibana angle yake na simu huku yupo wasap mwingine Instagram 😅🤣😅😅😅😅..

Ila ukioa mwanamke ambaye mnaendana vibe ,wote wazee wa tungi ,au wote wazee wa siasa,michezo ,movie ,kusafiri ,kufuatilia mziki ,kudance ....haki ya nani nakwambia hio bond mnayotengeneza hakuna wa kuweza kuitengenisha hata kama mkiachana kisa ukosefu wa pesa na mwenzio ila mkikutana tu lazima mtakuwa mnavibe na furaha ...Kuna kitu hapo kinakuwa ndani yenu tayari ...!
 
Kuna muhind mmoja lifundisha kwenye filamu na kusema..
" Ukiamua kumpenda mtu basi unawajibu wa kufanya anacho kioenda hata kama huna hobb nacho,
ni makubaliano ya akili yanatakiwa,

mimi napenda kuangalia sinema lakini sipendi show za mziki, girl wangu yeye anapenda show za mziki na hapendi sinema, kinachotakiwa hapo kila mmoja atoe muda na wakati wa kumfurahisha mwenzie kwa ancho kipenda.

Hujaelewa mada hii, kuna ku compromise, ila mkitokea mna interests/values/principles zinazofanana frictions zinapungua.
 
Kuna muhind mmoja lifundisha kwenye filamu na kusema..
" Ukiamua kumpenda mtu basi unawajibu wa kufanya anacho kioenda hata kama huna hobb nacho,
ni makubaliano ya akili yanatakiwa,

mimi napenda kuangalia sinema lakini sipendi show za mziki, girl wangu yeye anapenda show za mziki na hapendi sinema, kinachotakiwa hapo kila mmoja atoe muda na wakati wa kumfurahisha mwenzie kwa ancho kipenda.
Unajidanganya,
 
Wazungu moja ya sehemu walio fanikiwa ni kwenye kutafuta pair, sisemi kwamba hawana changanoto kwenye ndoa ila atlest huwa wana minimize sana.

Wazungu huwa wakitafuta Pair huwa wanaweka wasi vigezo na wanatafutana wanao fanana kwenye vigezo hivyo, Mfano;
  • kupenda Kuogele
  • Dancing
  • Ku watch Move
  • Travelling
  • Cooking
  • playing game
  • Business
  • Kugugs wanyama al Love animali
Na kadhalika.

Hapa unakuta wanakutana wanao fanana, ndo maana hata kwenye viwanja vya mpira ni kawaida Ulaya kukuta mke na mme wako uwanjani wakishangilia timu yao, utawakuta wanaenda wote kutazama move mpya, wanaenda bech wote, wanapenda wanayama wote kama Mbwa au paka. Sisi ni kawaida kukuta Mke hapendi kabisa mbwa na ukisafiri unaweza rudi ukakuta mbwa kakonda sana make mama hapendi mbwa ila wewe unapenda.

Sisi Africa kigezo ni Pesa basi na Demu au Men kakuzimia basi inatosha kuwekana ndani na hapo ndo matatizo huanza.

Mfano
- Mke anapenda Kuogelea wewe hupendi, hapo kukwaruzana kutatokea tu one day au mke itafikia wakati ataibia atenda kuogelea. Ile seke seke la Mwanza inaonekana mke alikuwa anapenda sana kujirusha na jamaa akawa yeye hana huo utanaduni, Mke hadi anaedna sijui uwanjani kucheki mpira ila jamaa kakomaa majini na samaki. Mke anenda kwenye show ya Diamond jamaaa hana hio hoby.

Vipi kama wote wangekuwa na Hoby zinazo endana kabisa angalau kwa asilimua 70?

- Mzee anapenda kwenda kutazama mpira Mke hapendi.

- Mke anapenda kutoka Out sana Mzeee hapendi.

- Mke anapenda Socilization au kusocilize na Mzeee yeye hapendi kabisa.

- Mzeee anapenda ufugaji ila mama yeye anapenda mambo ya urembo.

- Mama anapenda kilimo ila mzeee hapendi kabisa.

Hapa ndio mitifuano huwa inaanzia, Mke alikuwa na vitu anavyo vipenda ana lazimishwa aviache, wapo watakao acha kabisa, na wapo wanatakao acha kwa muda fulani au wapo watakao kuwa wanaibia.Ndo maana Familua zetu mara nyingi kwenye kumbi za Starehe una kuta ni wanaume tupu, Wamama wako Nyumbani au Mzeee eti anatoka out na Washikaji zake na mama naye anatoka na shoga zake out na watoto wanatoka na rafiki zao out.

Yaani Familia 1 ila Mama anatokaga na Shoga zake, Baba na washikaji wake na Watoto na rafiki zao, hapa sio sawa ni long run.

Hapa ndo kuvunjika kwa maadili kuna po anzia baadae tuna walaumu wazungu.
Mimi nilikurupuka tu hata vigezo sikuangalia,kuja kustukia nimeokota dodo,hii wanapata wachache sana,msiniige maana unaweza ukaangukia pua...
 
Kuna muhind mmoja alifundisha kwenye filamu na kusema..
" Ukiamua kumpenda mtu basi unawajibu wa kufanya anacho kioenda hata kama huna hobb nacho,
ni makubaliano ya akili yanatakiwa,

mimi napenda kuangalia sinema lakini sipendi show za mziki, girl wangu yeye anapenda show za mziki na hapendi sinema, kinachotakiwa hapo kila mmoja atoe muda na wakati wa kumfurahisha mwenzie kwa ancho kipenda.


Mkuu mtu akishakuwa mkubwa ni ngumu Sana kuanza kujifunza tabia mpya kisa kumridhisha mtu ni ngumu mno .....Mimi katika makuzi yangu sipendi kuogelea ,na nimekulia maeneo ambayo hakuna ziwa wala bahari ,Leo hii ni mindevu yote hii uanze kunilazimisha Mimi kuenda sijui beach kuogelea kila weekend wakati Mimi ni mzee wa kucheza pool table na tungi .!
 
Wazungu moja ya sehemu walio fanikiwa ni kwenye kutafuta pair, sisemi kwamba hawana changanoto kwenye ndoa ila atlest huwa wana minimize sana.
Ila kumbuka wazungu ndio wanaongoza kutalikiana kuliko wa Afrika.

Sifa za mwanamke kwangu mimi.
1.Awe na hofu na anamjua Mungu.
2.Awe na akili ya maisha na anajua nini maana ya maisha (kuna kupata na kukosa).
3.Si limbukeni wa mambo ya kwenda na wakati.

Huo mfanano wa hobbies haukusaidii kwenye kutafuta mke mwema zaidi ya show off tu kesho ndoa chali.
 
Ila kumbuka wazungu ndio wanaongoza kutalikiana kuliko wa Afrika.

Sifa za mwanamke kwangu mimi.
1.Awe na hofu na anamjua Mungu.
2.Awe na akili ya maisha na najua nini maana ya maisha (kuna kupata na kukosa).
3.Si limbukeni wa mambo ya kwenda na wakati.

Huo mfanano wa hobbies haukusaidii kwenye kutafuta mke mwema zaidi ya show off tu kesho ndoa chali.
Mkuu unaweza ukapata mke mwema na bado ukambuluza, mkawa na unhappy marriage, japokua mna last century,
 
Back
Top Bottom