Makonda: Tumetenga bajeti ya kuwapa nauli ombaomba wote warudi mikoani, waje muda wowote kuchukua


chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,705
Likes
7,277
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,705 7,277 280

Mkuu wa mkoa wa Dar amesema watawarudisha ombaomba wote mikoani kwao na tayari wameshatenga bajeti kwa ajili ya kufanya hivyo na yoyote aliyekwama kurudi muda wowote watamsaidia, na wote watakaoonekana kukaidi watakabiliana na kifungo.

Amesema kwa sasa hivi watakuwa wanawapiga picha na wakimkamata mara ya kwanza na atakapokamatwa mara ya pili watamfunga jela, amesema ombaomba wanapokamatwa wanapigwa faini za 50,000 lakini wanalipa hela hizo bila tabu yoyote jambo linaloonyesha wana hela.

Amewataka kwa wote wanaosema hawana uwezo muda wowote wanaweza kwenda ofisini kwake naatawasiliana mkuu wa mkoa na wilaya wake ili warudi majumbani kwao.
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Nafikiri ni bora wakawauwa tu kama ishara ya kutokubarika kwao katika jamii ya kitanzania.Kubaguana kutokana na kasoro zetu kimaumbile ni jambo la hatari na lisilovumilika,mlemavu hakuchagua awe hivyo alivyo,ni matokeo ya majanga ya kidunia na maumbile,sasa wanapoanza kuwatenga na kuwafukuza mjini wanataka waowaishi wapi?

Ni mkoa gani uliotengwa na serikali uwe mkoa maalumu wa walemavu?Katiba yetu inatoa haki ya mtu kuishi popote ili mladi asivunje sheria,ni sheria gani sasa inayotumiwa na serikali ya mwendokasi unaokadiliwa kuwa na kasi ya division 4.30km/saa ya ccm inayotumiwa kuwabagua Watanzania kwa vigezo vya utimilifu wa viungo?

Mlianza kuwabagua washindani wenu kisiasa na kuwafanya waonekane Kama watu wa daraja la Mwisho nchini kwa kuwanyima haki za kusikilizwa,kukusanyika na kutoa mawazo yao,sasa mmehamia kwa walemavu.Baba wa Taifa aliwahi kuonya kuwa dhambi ya ubaguzi haiishi,ni sawa na kula nyama za watu,sasa naona mmenogewa na "nyama" za wapinzani wenu kisiasa,sasa mnatamani na nyama za walemavu,tukiuita utawala huu ni utawala wa "Giza" mnakimbilia kuzingira makazi yetu kama si ufedhuri ni nini?

Kama ulemavu umekuwa kero,waundieni mkoa wao ili waishi kwa amani kuliko kuendelea kunyanyaswa ndani ya nchi yao wenyewe.Mnaojinasibu na kujiapiza kufa kwa kuwaletea Maendeleo masikini wa Taifa hili,hao masikini mnaowatafutia maendeleo ni wakina nani?

Acheni unyanyasaji na ubakaji wa haki za msingi za kiraia,wewe unayejiona mzima leo ni mlemavu mtarajiwa,kesho ukipata ulemavu nasi tukufurushe katika uongozi wako na tukufungashe na kukurudisha kijijini kwenu Sitimbi?Acheni viburi vya uzima hii ni nchi yetu sote.

Kauli za kienyeji zisizo na chembe ya ucha Mungu ni kauli hatarishi na za kichochezi kuliko uchochezi wenyewe,kuendelea kuzinyamanzia kauli za kuwashusha matajiri waishi kama mashetani,kuwaita wananchi villaza,kuwaambia watu wapige mbizi na nyingine nyingi,si kauli za kiungwana na hazileti picha nzuri.Tunaomba viongozi wetu wachague kwa makini maneno ya kuyaongea badala ya kuongea kimizuka.Ulimi ni kiungo kidogo sana lakini matatizo yake ni makubwa,ulimi wa kiongozi wetu unaweza kuwa chanzo cha maangamizi ya Taifa kama hatakuwa makini katika uchaguzi wa maneno yake kabla ya kuyatamka.
 
B

babtut

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,100
Likes
696
Points
280
B

babtut

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,100 696 280
Hapo ofisini kwa Makonda kuna ombaomba detectometer au?
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,043
Likes
1,763
Points
280
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,043 1,763 280
Tanzania ni nchi ya watanzania na hata dar es salaam ni mkoani pia unless hana jiografia ya msingi kichwani . ....

Ina maana hao ombaomba wametokea mkoani ama !!!!!!......
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,534
Likes
4,177
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,534 4,177 280
Issues ya omba omba sijaona tatizo maana ata nchi inaomba, kwangu issue ni kuwatumia watoto kuomba omba wakati walitakiwa kwenda shule
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,705
Likes
7,277
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,705 7,277 280
Tanzania ni nchi ya watanzania na hata dar es salaam ni mkoani pia unless hana jiografia ya msingi kichwani . ....

Ina maana hao ombaomba wametokea mkoani ama !!!!!!......
wengi wametoka mkoani
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,594
Likes
1,778
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,594 1,778 280
SO OMBA OMBA WARUDI TANGANYIKA
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Atashangaaaa!!! Watajaaa wamama na watoto pale hayo matamko yake ya kukurupuka yatamtokea puani! Asubiri msululu.....wa wamama omba omba
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Ni kweli warudi mikoani hapo dar walikuja kwa kazi maalum ya kutupa kura ila kazi imekwisha wasubiri baada ya miaka minne ndo warudi
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,177
Likes
5,598
Points
280
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,177 5,598 280
Na tanzania nayo itolewe duniani ipelekwe huko mbinguni nauli iko USA maana nayo imezidi kuombaomba.
Kuna namna ya kudeal na hili suala kuliko kuwapa nauli, Mh Makonda ulishawahi kukaa nao wakakwambia tatizo nauli?? Je na ombaomba ambao wanatoka dar es salaam, Je wakisharudi mikoani ndio tutakuwa tumemaliza tatizo??
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,223
Likes
5,438
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,223 5,438 280
Washazoea maisha waliyo nayo
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,754
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,754 280
hivi mikoani ndio wapi!.?
 

Forum statistics

Threads 1,237,202
Members 475,497
Posts 29,281,249