Makonda leo clouds habari

Makonda leo clouds habari

clouds ndio moja ya stesheni kubwa zinazoongoza Tanzania,

Makonda you need clouds kwa campaign/awareness ya kazi zako,

tegemea support kubwa,wananchi wakiamka,

msitibuane tena,

nyie vijana msigombane tena,

Tanzania inawahitaji nyie BOTH.
Tanzania ipi hyo.
 
Nape sijui atakuwa anajisikiaje. Ugomvi wa watoto ukamgharimu kazi yake nzuri. Sasa watoto wanacheza pamoja kama kawaida, walishasahau hata kwamba walishawahi kugombana.

Humu kulikuwa na Watu walitaka kumuingiza Mkenge Mwigulu Nchemba Eti atoe Tamko kuvamiwa Clouds nadhan alishauriwa na Baba yake wa Hiyari toka Msoga apige Kimya Kama ni upepo utapita tu na kweli ushapita
 
Siku zote hizo leo ndio wameamua kumrusha hewani? Teh teh. Utoto wa bashite bhana.


Naskia ali lose weight baada ya kupotezewa kwenye media
 
Mkataba wa Berlin

Nirushe Hewani niruhusu Fiesta yako

Kataa nipige Marufuku Matamasha ya Usiku kwenye Mkoa wangu!

Mboga ya Moto, bakuli la Moto, kijiko cha Moto na Lips zimepakwa Pilipili kichaa Halafu unalazimishwa kunywa Mchuzi wa Moto

I'm proud to be Tanzanian

Pohamba nilishaanza kuandika kuhusisha kuonekana RC dar na Fiesta..Nimeifuta baada ya kuona post yako.Very clever man ! Na wangeacha tu, Fiesta dar ingekuwa mwisho saa 12 jioni AU kamati ya ulinzi dar kubaini ufunjifu mkubwa wa amani na maadili wakati wa fiesta hivyo kufutiliwa mbali hapa dar.BIASHARA NDIYO KILA KITU.
 
Clouds ni mwisho wa matatizo kwenye maslahi yao, hiyo yote ni kujikomba kwa ajili ya Fieata
 
Pohamba nilishaanza kuandika kuhusisha kuonekana RC dar na Fiesta..Nimeifuta baada ya kuona post yako.Very clever man ! Na wangeacha tu, Fiesta dar ingekuwa mwisho saa 12 jioni AU kamati ya ulinzi dar kubaini ufunjifu mkubwa wa amani na maadili wakati wa fiesta hivyo kufutiliwa mbali hapa dar.BIASHARA NDIYO KILA KITU.

Hahahah Hahahaha
Kamati ya Ulinzi na Usalama imejiridhisha uwepo wa Viashiria vya uvunjifu wa Amani hivyo imesitisha matamasha yote ya usiku mpaka Hali itakapokuwa tulivu!
 
nimeukubali msimamo wa mh. mkuu wa mkoa.
Yaani pamoja na `kuwavamia' imebidi wakubali yaishe!
 
Kiukweli kama Ruge karuhusu habari za makonda ziende hewani nampongeza sana.

Tanzania inatakiwa vijana waungane wapendane wapeleke maendeleo mbele kwa manufaa yetu sote
 
Back
Top Bottom