Makonda, kwa style hii....Mhh!!!

  • Thread starter Dr. Chapa Kiuno
  • Start date

Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
445
Likes
5
Points
0
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
445 5 0
Wadau, leo wakati nakuja mjini asubuhi kulitokea kitendo ambacho kilishangaza na kustua abiria wengi katika daladala tuliyopanda... Hivyi unafahamu kuna style imeibuka kwa makonda kubeba shilingi kumi kumi esp asubuhi n usipokuwa aware unapotoa 250 n esp usipoangalia, konda hujifanya kukuonesha shs 10 plus ile 50 yako n kudai hukumpa 250, insteady 60/=????

Kwa bahati nzuri jamaa nahisi alikuwa makini leo ambaye alifanyiwa kitendo kile na kudai c kweli kwa sababu alipotoka kwake alikagua pesa alizobeba na hiyo shs 10 haikuwa yake. ilikuwa mzozo mkubwa though fainali konda ilibidi abwage manyanga.... Lakini, kwa style hii tutafika???
 
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Duh! Kazi kweli kweli...
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,505
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,505 4,879 280
mafisadi wako kila kona nchi hii
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,558
Likes
43,036
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,558 43,036 280
Wadau, leo wakati nakuja mjini asubuhi kulitokea kitendo ambacho kilishangaza na kustua abiria wengi katika daladala tuliyopanda... Hivyi unafahamu kuna style imeibuka kwa makonda kubeba shilingi kumi kumi esp asubuhi n usipokuwa aware unapotoa 250 n esp usipoangalia, konda hujifanya kukuonesha shs 10 plus ile 50 yako n kudai hukumpa 250, insteady 60/=????

Kwa bahati nzuri jamaa nahisi alikuwa makini leo ambaye alifanyiwa kitendo kile na kudai c kweli kwa sababu alipotoka kwake alikagua pesa alizobeba na hiyo shs 10 haikuwa yake. ilikuwa mzozo mkubwa though fainali konda ilibidi abwage manyanga.... Lakini, kwa style hii tutafika???
Pamoja na kula vichwa lakini bado wanataka wale na mifuko ya watu, bongo kila mtu anajinyakulia kile kilicho upeoni ili kuganga njaa kwa siku hiyo.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
kweli kila mtu anakula kazini kwake mh hii kali sasa
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Mjini hapa akili mukichwa ili uishi.
 
2my

2my

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
289
Likes
0
Points
0
2my

2my

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2010
289 0 0
kwa style hii ha2fiki 2napataka kufika mayb 2badilishe njia!!!!!!!!!
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Wadau, leo wakati nakuja mjini asubuhi kulitokea kitendo ambacho kilishangaza na kustua abiria wengi katika daladala tuliyopanda... Hivyi unafahamu kuna style imeibuka kwa makonda kubeba shilingi kumi kumi esp asubuhi n usipokuwa aware unapotoa 250 n esp usipoangalia, konda hujifanya kukuonesha shs 10 plus ile 50 yako n kudai hukumpa 250, insteady 60/=????

Kwa bahati nzuri jamaa nahisi alikuwa makini leo ambaye alifanyiwa kitendo kile na kudai c kweli kwa sababu alipotoka kwake alikagua pesa alizobeba na hiyo shs 10 haikuwa yake. ilikuwa mzozo mkubwa though fainali konda ilibidi abwage manyanga.... Lakini, kwa style hii tutafika???

Hiyo kaka ni nafuu mie ilinitokea wakati nilipokuwa Bongo last year,nilipanda dala dala na kimwana si unajua tena,nilikuwa na mwekundu wa msimbazi kutoa konda akasema zuia kwanza sina change kwa kujiamini si unajua tena bibie yuko pembeni?nikatulia huku gari inamove taratibu,nilipofika niendako kumwambia konda mzee ka change kangu akasema poa poa kanipa 500 dah nilicheka kwanza,nikamwambia mkuu nimekupa wa msimbazi akasema acha ubrothermen wako,duh kaka nilitamani kumpa kichwa kwanza maana mahasira yangu ya ughaibuni kutafuta cash halafu aile live 10000 yangu?sis do akasema msamehe tu,mzozo wa nini?thank god dada mwingine aliona wakati natoa yule simba ndo konda watu wakamzomea akaona aibu na kutoa..Bongo acha mchezo wa ukilala tunakula upo sana wazee..
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810