Makonda awaponza Star Tv na Sahara Media mbele ya TEF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonda awaponza Star Tv na Sahara Media mbele ya TEF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurzweil, May 19, 2017.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,705
    Likes Received: 4,445
    Trophy Points: 280
    UAMUZI WA STAR TV NI USALITI KWA TAALUMA YA HABARI
    Kwa muda wa wiki moja sasa kampuni ya Sahara Communications Limited, wamiliki wa Star TV na vyombo vingine vya habari kupitia mitandao ya kijamii wanasambaza taarifa kuwa watafanya mahojiano maalum na Mkuu wa Mkoa wa Dar ea Salaam, Paul Makonda, Jumatatu Mei 22, 2017.

    Kusudio hilo la Star TV limekuja wakati kiongozi huyo akiwa amefungiwa na vyombo vya habari kwa uamuzi ulioitikiwa kwa pamoja baina ya Jukwaa la Wahariri Tanzania (TEF) na Umoja wa Klabu za Waandishi wa habari Tanzania (UTPC) na kuungwa mkono na Chama cha Wamiliki wa Vyombo vya Habari Nchini (MOAT) na taasisi nyingine za kihabari nchini. Uamuzi wa kumfungia Makonda uliotangazwa Machi 2017, ilitokana na kiongozi huyo kuvamia Kituo cha Utangazaji cha Clouds Madia, March 17, 2017 akiwa na askari wenye bunduki.

    Uvamizi wa Clouds ulikuwa mwendelezo wa matukio ya RC Makonda kudhalilisha wanahabari, kutukana na kutoiheshimu taaluma ya habari. Katika tamko hilo, Makonda tulimpa masharti mepesi kurejesha uhusiano na tasnia ya habari, ambayo ni kuomba radhi waandishi wa habari kwa tukio la Clouds na matukio mengine kwa ujumla wake kama sehemu ya uungwana wa Kitanzania.

    Tulisema katika tamko kwa yeyote atakayeshirikiana na Makonda naye tutamhesabu kama adui wa tasnia ya habari nchini. Kwa mantiki hiyo tunasema ikiwa Star TV wameamua kushirikiana na Makonda, basi ni wazi wameamua kwa hiyari yao wenye kujitangaza kama adui wa tasnia ya habari nchini.

    Kila Mtanzania anajua jinsi ya kupambana na adui kwa namnaya kujilinda, na tasnia haitasita ku fanya hivyo. Kadhalika hivi sasa TEF tunafuatatilia kwa karibu uhusiano wa Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mrisho Gambo na vyombo vya habari kutokana na matukio ya mara kwa mara ya kudhalilisha wanahabari wanapokuwa kazini kwa amri yake. Matukio haya yakiendelea, tutalazimika kupitia uhusiano wa RC Gambo na vyombo vya habari nchini.

    Mwisho, tunavipongeza vyombo vya habari, kwa maana ya magazeti, radio, televisheni na mitandao ya kijamii ndani na nje ya nchi kwa kutekeleza uamuzi wa kumfungia RC Paul Makonda kwa uaminifu uadilifu wa hali juu, licha ya vishawishi vya hapa na pale vinavyotolewa na wapambe wake.

    Nguvu yetu ipo katika umoja wetu kama wanahabari. Tusiipoteze Mungu ibariki Tanzania.

    Deodatusi Balile
    Makamu Mwenyekiti Jukwaa la Wahariri Tanzania.
    Mei 19, 2017

    4db4c219-d817-4d7e-9f11-02c7e4a692e4.jpg
     
  2. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 19,267
    Likes Received: 10,876
    Trophy Points: 280
    Vipi? Ina maana wanaweza kuwazuia wasirushe matangazo yao?
     
  3. Dr Simba

    Dr Simba JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Apr 27, 2016
    Messages: 712
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 180
    Kunkuchaaa! !!!!
     
  4. kirakapacha

    kirakapacha JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 906
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 180
    Bashite ni nani?
    Jawabu: Mkuu wa mkoa wa Tanzania.
     
  5. Nichumu Nibebike

    Nichumu Nibebike JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 5,529
    Likes Received: 8,602
    Trophy Points: 280
    Nadhani maelezo yamejitosheleza. Aliyeandika barua hii anaonekana kweli ana weledi wa kutosha katika tasnia ya uandishi wa habari...
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 24,502
    Likes Received: 11,816
    Trophy Points: 280
    gooood hawa mabazazi wamezidi :D:D:Dtupo pamoja nanyi tusikubali huu ushuzi utapakae tunanyanyaswa why why why?
     
  7. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 10,118
    Likes Received: 7,689
    Trophy Points: 280
    Acheni kuwapangia watu.au mliwasaidia kununua maspika?
    Kama wameamua waacheni.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 24,502
    Likes Received: 11,816
    Trophy Points: 280
    sahara media ilimdHalilisha LowasSa kwenye kipindi cha kampein, na inatumika kisiasa ni ya anthony dialo naona anatafuta kiky japo nyota yake imezimika.......
    zile pangaboi zake ziko wapi ? ndege uchwara sijui aliziokota wapi tehetehe
     
  9. chilumendo

    chilumendo JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2013
    Messages: 1,930
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    kinachutusumbua watanzania hasa tunapopigania haki ni ukosefu wa umoja ndiyo ugonjwa wetu ulipo
     
  10. ng'ombo

    ng'ombo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 345
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 80
    BURZKB3lSmT.jpg
     
  11. Bonny

    Bonny JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 9,859
    Likes Received: 16,950
    Trophy Points: 280
    Arusha watch it una uhuru lakin not to that extent
     
  12. c

    chige JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,344
    Likes Received: 8,643
    Trophy Points: 280
    Kipindi kinachovuta audience kubwa kwa Star TV and RFA ni pamoja na kipindi cha Kutoka Magazetini!!

    Kama ndivyo, endapo Star TV wataendelea na programu yao na Daudi Albert Bashite, basi wamiliki wa vyombo vya habari wapige marufuku magazeti yao kusomwa na Star TV na RFA. Aidha, wakataze waandishi wao kushiriki mijadala ya kila asubuhi inayoendeshwa na Star TV ambayo mara kwa mara huwa inaalika watu wa media zingine.
     
  13. Faru fausta

    Faru fausta JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Apr 29, 2017
    Messages: 220
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Tulikwambia Hakuna kuandika habari Za BASHITE
     
  14. Topintz

    Topintz Senior Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: Aug 2, 2013
    Messages: 157
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 180
    Kwakweli hamna namna, nawapongeza TEF. Maana ungekua unafiki Star Tv washirikiane na adui wa TEF,station nyingine zikaze kamba alaf viongozi wa TEF wakae kimya tu. Bwana DAB alipewa sharti dogo tu la kuwaomba msamaha wanahabari, kama kashindwa kulitekeleza inaonesha anawadharau na haon umuhimu wa kufanya ivo. Kwa wanaomtetea na hapa wana mtindio wa ubongo.
     
  15. kirikou1

    kirikou1 JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 2,722
    Likes Received: 3,311
    Trophy Points: 280
    huyo bashite ana media ya TBC y asiitumie hiyo tena bure kbs :eek:
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,076
    Likes Received: 34,676
    Trophy Points: 280
    Wasije tu wakamteka.
     
  17. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 5,710
    Likes Received: 11,151
    Trophy Points: 280
    Safi Kabisa..
     
  18. B

    Babati JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 27,420
    Likes Received: 20,277
    Trophy Points: 280
    TBC, Star Tv, Uhuru na Mzalendo hivi siyo vyombo vya habari isipokuwa ni vituko vya habari.
     
  19. Nyama ya Zamba

    Nyama ya Zamba Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Nov 11, 2016
    Messages: 81
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 25
    Daaah,mkuu umelenga mlemle.Huyu bashite amejaa dharau na lugha za maudhi wamnyoooshe kabsa.Asante sana TEF
     
  20. MBIIRWA

    MBIIRWA JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3,915
    Trophy Points: 280
    Bashite kila akijaribu kusimama anakula za uso kutoka kwa wanahabari mpaka akae na anavyopenda kuuza sura. Gambo kifungo kinanukia ndio maana polisi waliwapa lifti wanahabari pale Luck vicent..
     
Loading...