GE2025 Makonda ameondoa ombwe la kilichoitwa SUKUMA GANG

GE2025 Makonda ameondoa ombwe la kilichoitwa SUKUMA GANG

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Chadema ilishakua na wabunge,madiwani na halmashauri kadhaa tokea 1995. Hao chaumma wana diwani hata mmoja?

Samia hata bila campaign angeshinda tu maana anagombea mwenyewe. So usimpe makonda sifa kwenye hamnazo, hana ushawishi wowote kwa wasukuma in fact wanamuona msaliti tu.
95 chadema ilikuwa na madiwani kata gani?
 
 
Makonda ni Msukuma au ukishajua kuongea kisukuma basi
 
Amani ya Nchi kwanza
Kila sehemu unapost huu waraka uliojaa upuuzi na unafiki mwingi kutoka kwenye vigroup vyenu wa waislamu walamba makalio ya Samia.

Mnataka kulinda amani ya nchi au amani ya serikali ya samia?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom