makazini ndiko kunaongoza kwa ngono ... soma list nzima hapa


C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
1. Makazini/maofisini
Hapa ndio panaongoza kwa ngono, wake za watu na waume za watu wanabutuana kama hawana akili nzuri lunch time watu wanapigana vya fasta fasta, kupewa kazi mtu anabinuliwa, kupandishwa cheo mtu lazima aliwe au ale, kama una zengwe kulicheza zengwe lile kama vile uhamisho lazima kyupi ivuliwe

2. Vyuoni hapa wanafunzi kwa wanafunzi ,wanafunzi na ma proffesor, wanafunzi na watu baki kwenye ma club hali ikiwa ngumu vyuojni basi kasheshe boom likichelewa vyupi vinavuliwa kama hawana akili nzuri

3. Mitaani hawa ni wale ma jobless, wafanya biashara, ma beki tatu, watoto wetu, ma bar maid, walioacha shule wasiokuwa na kazi za kufanya wanawqza ngono tu na ma jobless hasa wanawake maisha magumu wanatafuta mabwana wa kuwapa angalau vijisent matokeo yake ngono inafanyika live

4.mashuleni hawa hawana tofauti na wa vyuoni ila hawa kidogo wana vi uwoga woga hawa ji wanafunzi na wanafunzi wanafunzi na walimu na wanafunzi watu wa mtaani ila kama nilivyosema kuwa hawa wana uwoga hivyo wanaanguka mpaka nafasi ya 4
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Points
1,225
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 1,225
Ukifuatilia haya utaumia sana mkuu C.T.U
Sioni jpya kwa kweli..hivi tunaumia nini watu wakifanya ngono??
Uzuri mmoja madhara yake sio 'common tragedy' rather ni individual!!
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
mhm...full kugegedana tuu. chezea utamu wa K
 
A

arinaswi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
183
Points
170
A

arinaswi

Senior Member
Joined Sep 25, 2010
183 170
kwa kifupi ni kote tu!!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Duh!hii kali ya mwaka,naamini kuna ukweli fulani!
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Points
1,225
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 1,225
Raha ya maisha ni kungonokaa bana
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 0
Hawa ndiyo great thinkers??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
mimi napata shida kuelewa research yako ime- intend kusolve kitu gani! really i don't know what to do with your research result may be aliyemuelewa anidadavulie
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,083
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,083 2,000
Hawa ndiyo great thinkers??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Hivi kila mwanaJF ni great thinker?maana hizi kauli za great thinker tumezeoa kuziona humu kila uzi wa aina flani zinapotoka.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,083
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,083 2,000
mimi napata shida kuelewa research yako ime- intend kusolve kitu gani! really i don't know what to do with your research result may be aliyemuelewa anidadavulie
Research wengi wanajua ni kufichua matatizo / kuonyesha hali flani katika jamii bila kuja na way forward ya nini kifanyike kurekebisha au kuboresha zaidi kile kilichoonekana kwenye utafiti au umejifunza nini kutokana na kile ulichogundua kwenye utafiti wako ili jamii nyingine nayo iweze kufuata
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Research wengi wanajua ni kufichua matatizo / kuonyesha hali flani katika jamii bila kuja na way forward ya nini kifanyike kurekebisha au kuboresha zaidi kile kilichoonekana kwenye utafiti au umejifunza nini kutokana na kile ulichogundua kwenye utafiti wako ili jamii nyingine nayo iweze kufuata
so hii ya huyu jamaa inasolve nini?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Ukiweka akilini haya unaweza usioe au ukapunguza upendo kwa mkeo
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Napita naelekea Mtambuzi pub, ntarudi baadae
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top