Makazi yaliyopo kunduchi Jeshini!!

Makazi yaliyopo kunduchi Jeshini!!

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Posts
6,157
Reaction score
4,457
Kwasababu hili jukwaa lina watu wenye kada/uzoefu/taarifa mbalimbali nadhani naweza kupata majibu. Binafsi nimekuwa najiuliza maswali mengi kuhusiana na makazi ya watu yaliyopo pale kunduchi karibu kabisa na jeshi eneo wanalochimba kokoto.

Kwanza ningependa kujua kama serikali inaruhusu watu kujenga makazi katika lile eneo


Jeshi limechukua tahadhari gani kuzuia yasije jitokeza yaliyotokea Mbagala na Gongolamboto maana wakazi wanaongezeka kwa kasi sana katika eneo lile.


Kama serikali hairuhusu watu kujenga makazi katika lile eneo, kwanini imewaacha watu wanaendelea kujenga nyumba za kisasa ambazo siku zikibomolewa ni hasara hata kwa Taifa.


Sheria za mikataba zinasema mkataba wowote unaoingiwa katika mazingira yaliyovunja sheria za nchi ni batiri, Kama lile eneo haliruhusiwi kujenga makazi. Je Tanesco inafanya biashara haramu na wakazi wa pale? Kwasababu Tanesco wamepeleka huduma za umeme eneo lile japo kuna tetesi kwamba siyo makazi halali ya raia.



Kuna kipindi milipuko ya baruti za kulipua kokoto husikika maeneo yale, serikali kwanini isiingile kati? maana ni kero kwa wakazi wa pale.
 
what do u expect from the country where corruption is everywhere, that is the problem of corrupt government, and if anything goes wrong they will be very defensive...Tanzania bana
 
Kwasababu hili jukwaa lina watu wenye kada/uzoefu/taarifa mbalimbali nadhani naweza kupata majibu. Binafsi nimekuwa najiuliza maswali mengi kuhusiana na makazi ya watu yaliyopo pale kunduchi karibu kabisa na jeshi eneo wanalochimba kokoto.

Kwanza ningependa kujua kama serikali inaruhusu watu kujenga makazi katika lile eneo


Jeshi limechukua tahadhari gani kuzuia yasije jitokeza yaliyotokea Mbagala na Gongolamboto maana wakazi wanaongezeka kwa kasi sana katika eneo lile.


Kama serikali hairuhusu watu kujenga makazi katika lile eneo, kwanini imewaacha watu wanaendelea kujenga nyumba za kisasa ambazo siku zikibomolewa ni hasara hata kwa Taifa.


Sheria za mikataba zinasema mkataba wowote unaoingiwa katika mazingira yaliyovunja sheria za nchi ni batiri, Kama lile eneo haliruhusiwi kujenga makazi. Je Tanesco inafanya biashara haramu na wakazi wa pale? Kwasababu Tanesco wamepeleka huduma za umeme eneo lile japo kuna tetesi kwamba siyo makazi halali ya raia.



Kuna kipindi milipuko ya baruti za kulipua kokoto husikika maeneo yale, serikali kwanini isiingile kati? maana ni kero kwa wakazi wa pale.

Hii thread imenigusa sana, penye red "huenda Jeshi limejipanga kutoa taarifa ya vifo na majeruhi na serikali itasafirisha miili ya marehemu bure kwenda kuzika popote pale Tanzania"
 
Back
Top Bottom