Nasikia wachezaji wa Simba kina Nusanusa Mgosi wamechukua ubingwa Ndondo CupHivi Yanga kashinda ngapi???[emoji15] [emoji3] [emoji23]
HahahaBora 4 ya halali kuliko 1 ya kufoji
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
.............
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Serikali ya mwendokasi ni shida
Hahaha
Mkawa mna jiona mastaaa wenyewe na Mwaju halaf hamsomi
Hahahaha..mkuu angewafuta kazi wrote..
Naona kama mnafanana hivi??
Nakuona kama ni wakimataifa hivi??..hahahaNasikia wachezaji wa Simba kina Nusanusa Mgosi wamechukua ubingwa Ndondo Cup
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
..............
Predict & winNaona kama mnafanana hivi??
shigidi mkuuSerikali ya mwendokasi ni shida
1Hivi Yanga kashinda ngapi???[emoji15] [emoji3] [emoji23]
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji2]Ukifurahi wewe tuu
Mie kwangu poa
Mikoa yao wanamwachia nani?
Goli ni goli tu, hata la mkono nalo goliBora 4 ya halali kuliko 1 ya kufoji
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
.............
HongeraNaona kama mnafanana hivi??
aiseee! Yani amekuwa ni wa marangi rangi kama Genta vile....Hongera
Naona siku hizi ni mwendo wa rangi tu
Wapi Riwaya sasa?aiseee! Yani amekuwa ni wa marangi rangi kama Genta vile....
Rafiki wa Bitoz huyu
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Embu njo kwanza uisome ya Dany alaf kesho ndo ntashusha riwaya coz now nko stimu mbayaaaaWapi Riwaya sasa?